Hakuna anayenijua wala kumjua mume wangu,hivyo it doesn't cost anything, hii ni social media Inasaidia kushauriana na watu atleast unapata relief, then maamuzi ya mwisho nitaamua Mwenyewe!
Yaani nimeshamueleza sana lakini habadiliki, mbaya zaidi ukimueleza hakujibu chochote au kuonyesha imemuuma na yy,Kama nw Nina stress siongei kitu naye basi nae ameuchuna yaani full kisirani ndani sijui nimbebee mbeleko gani abebeke!
Nipo ndani ya Ndoa 2 yrs nw. Mume wangu hana kazi ni mwaka mmoja na miezi 9 sass,Tuna mtoto wetu mmoja na depend ants wawili, hivyo tukakubaliana nikope ofisini tufanye biashara azisimamie ili awe busy na tusaidiane kutafuta riziki. Nikakopa Zaidi ya million 10 tukafanikiwa kufungua biashara...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.