• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
klorokwini
Reaction score
68

Profile posts Latest activity Postings About

  • U
    Mbona huonekani uwanja wa fisi wala kwa Macheni ? na angel anauliza mbona humpunguzii salio wala kujibu 'tafadhali nipigie' zake baada ya kukwambia ana mimba yako ?
    WiseLady
    Kloro mydear nimekuja hapa rasmi kukusalimia,halafu tabia ya kuja kwangu nakutengua mbavu zangu sijaipenda upendo nilionao ndiyo umekuokoa,kwanini ulikuja ukamuacha yaks hukuondoka nae?hata hivyo nimekumiss saaaaaana
    Husninyo
    Huyo ng'ombe shoga hakikisha ana macho ya kurembua na miguu ya bia vingenevyo baba hatopokea hyo mahari. Tunapenda vitu quality.
    Husninyo
    Hahahahaha! Hebu lipige picha basi ukabandike ukutani. Halafu huku umefata nin? Ntakung'ata.
    klorokwini
    hehehe msinitafute aiseee! nimeshinda lotto acheni nipoteee kimtindo!
    shida, malalamiko, masikitiko, mifazaiko wekeni kwenye rekodi nikilejea nitatatua kwa alphabetical order za wenye matatizo.

    mbarikiwe!
    Lawyer wa JF
    Klorokwini.
    The dirt paka
    Play ur part i play mine things'll be.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top