Hiyo mikeka ipo kwenye group moja la telegram
Nisha wahi kuwa nalo ili upate b4 Win hadi ufanye malipo nika delete
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Jukwaa lilipendeza sana kipindi cha Awali lakini kwa sasa
Kushiney sababu kila mtu Anajua kila kitu
Kweli Watu weusi, tupo weusi hadi Akili
Ushilikiano 0 tunabaki kulushiana tu manene
Badara tufanye kitu kwa ushindi.
Ndio maana wenzetu wenye ngozi tofauti
Wanatuita Manyani
Sababu Hatuna...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.