Recent content by KELVIN HUCKER

  1. K

    JamiiForums Tanzania Nani anamuelewa Pastor Tony Kapola?

    Bado Hujasema kijana mpaka useme dish
  2. K

    JamiiForums Tanzania Nani anamuelewa Pastor Tony Kapola?

    Wambie bad ni watoto tu hao wao wanamizambi Wamekali kusema watumishi
  3. K

    JamiiForums Tanzania Nani anamuelewa Pastor Tony Kapola?

    WEW pia muhuni khaaa acheni kusema watu wa Mungu wew inakuhusu nn mzee wew mwenyew MCHAFU TU Mungu anajua
  4. K

    JamiiForums Tanzania Nani anamuelewa Pastor Tony Kapola?

    Acheni dharau nyie watu mmesoma bibilia au mnaropoka. Bibilia inasema enendeni mkawafanye mataifa wawe wanafunzi na mataifa hawapo morogoro tu nyie ni maa agent wa shetani pastor tony kapola ni mtumishi wa mungu lakini kama mna isha endeleeni kudiscus msiyo ya jua. Lakini pia kama ulokole...
Back
Top Bottom