Recent content by kavulata

  1. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    KIla ufanyalo fikiria kwanza Katiba, sheria, usalama wa nchi, utamaduni na haki za wengine.
  2. kavulata

    JamiiForums Tanzania Tazama Namna Nape Nnauye Alivyotetea Dissertation (Tasnifu) Yake Ya Shahada ya Sheria kwa Kiingereza Kilichonyoooka Kama Rula. CHADEMA Igeni Mfano huo

    Atakaeweza kuiangusha CCM ni wanaCCM wenyewe, sio wapinzani. Upinzani wanapoteza watu wenye akili nyingi ķwenda CCM na kubakiwa na lonya. Mtu mwenye uwezo wa kuzalisha wapinzani wenye akili alikuwa na Mbowe tu. Hawa waliobaki wanazalisha vijana wenye mihemko.
  3. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    KUshangilia kuchomwa moto na kuharibiwa barabara za mwendokasi unazotumia wewe mwenyewe ni sana na kushangilia mkeo akibakwa na wavuta ndumu.
  4. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    Sijui Tanzania imechafuka wapi na nani anaiona imechafuka? Dalili za kuchafuka ni zipi? Tanzania inasifiwa kwa kuzima mapinduzi na ugaidi kwa wakati mmoja. Nchi nyingi hata za ulaya zinatushangaa kuzima uasi na ugaidi kwa wakati mmoja na maisha yanaendelea vilevile kama vile hakuna...
  5. kavulata

    JamiiForums Tanzania Kesho Msimbazi kilio. Watamtimua Mangungu na Mo Dewji. Simba hachomoki kipigo

    Sio Arajiga tu, hata Kwa mara ya kwanza hamjaitaja Dodoma jiji. Mnahangaika
  6. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    Rais gani wa Tanzania alikutwa na tukio la kundi la waasi waliokata watu vidole waliokuwa wakitimiza haki yao ya Kikatiba ya kupiga kura, kuchoma vituo vya polisi, kupora silaha na sare za polisi, kuchoma ofisi za serikali za mitaa, sheli, mahakama, TRA, maduka, hospitali na mwendokasi nchi...
  7. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    Kwakweli uwezo wao huu mkubwa wa kuvumilia maumivu na kusamehe ndio unaotumiwa vibaya na wahaini. Kama angekuwa Rais mwanaume hapa sasa hivi tungeshawasahau. Yaani mtu anaamuruhu watu wakatwe vidole vyao halafu yeye bado anavyo vidole vyake vyote na anadunda mitaani na kuendelea kutukana. Hakuna...
  8. kavulata

    JamiiForums Tanzania Kesho Msimbazi kilio. Watamtimua Mangungu na Mo Dewji. Simba hachomoki kipigo

    Ni humu tu https://youtube.com/shorts/Yes-A-OrhoE?si=LMtLgeHlMGBB5jsC
  9. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dabi hii hakuna suluhu, litakufa jitu. Wa mbili havai moja

    Timu zote ziko vizuri lakini wa mbili havai moja. https://youtube.com/shorts/Yes-A-OrhoE?si=LMtLgeHlMGBB5jsC
  10. kavulata

    JamiiForums Tanzania Dunia inaomba marais wote wangekuwa wanawake, Tanzania tumeitangulia dunia

    Kwanza tii mamlaka mengine yatajipanga yenyewe https://www.youtube.com/live/Im8bhRXJUY0?si=j_y-CDh8FVKZgKGI
  11. kavulata

    JamiiForums Tanzania Mnyika anaipaisha Tanzania kidemokrasia mbele ya IPU

    Watu wanaotoka vijijini wanakumbana na changamoto zifuatazo wakifika mjini 1. Hawachagui kazi, hata kuchoma reli mradi malipo kidogo. 2. Ndio wanaokojoa na kujisaidia hovyo mitaani. 3. Ni rahisi kudanganywa bila kutumia akili zao. 4. Ndio wanaokufa sana kwa ajali za boda na magari. Kujifanya...
  12. kavulata

    JamiiForums Tanzania Mnyika anaipaisha Tanzania kidemokrasia mbele ya IPU

    Samia mtoto wa mjini. Mmezaliwa vijijini mkaja mjini mkajifunza kuvuta bangi. Hakuna mtoto aliyezaliwa mjini akakubali kuingizwa mkenge na mshamba wa Tarime au Ikungi kijijini. Hata waliomufa wengi ni wahamiaji kutoka vijijini ndio maana huoni maturubai mijini zilikotokea vurugu.
  13. kavulata

    JamiiForums Tanzania Mnyika anaipaisha Tanzania kidemokrasia mbele ya IPU

    Samia ni kiboko ya mashoga na mateja. Kama ubavu mnao mtoeni.
  14. kavulata

    JamiiForums Tanzania Mnyika anaipaisha Tanzania kidemokrasia mbele ya IPU

    Wewe ndo msenge wa kimambi, akisema inama niguse unashika ukuta. Mtu mwenye akili iliyotimia hawezi kushangalia mwendokasi anaotumia yeye uchomwe moto eti kuikomoa serikali. Umeshawahi kuona serikali ikipanda mwendokasi?
  15. kavulata

    JamiiForums Tanzania Mnyika anaipaisha Tanzania kidemokrasia mbele ya IPU

    Wewe ndiyo huna hata unachowaza kabisa zaidi ya kusema kwa daddy wenu mzungu aliyeko huko ubelgiji. Daddy wenu kasema anatoa siku 30 tupige magoti ama sivyo tutakiona, kaishia wapi sijui. https://youtube.com/shorts/fS2d-fJT1DE?si=Sxsi1uuPXbVGL0nA
Back
Top Bottom