Recent content by kabengwe masula

  1. K

    JamiiForums Tanzania Je! Nitakosea nikisema kuna tatizo IKULU?

    nyinyi mnakariri mambo migulu lamek nchemba anatatizo gani au mko kiupinzani tu,kuwakabili chadema ndo tatizo kwa taarifa wanatakiwa kulalamikiwa ni makatibu wa wizara siyo mawaziri,makatibu ndo wataalam(wasomi)hebu tulieni acheni Nchemba afanye kazi big up saaana Nchemba
  2. K

    JamiiForums Tanzania Hivi CHADEMA mmeshawahi kusema mtawafanyia nini watanzania?

    chadema ni wahuni tu si umesikia li mbowe juzijuzi limeenda kula bata dubai na mbunge viti maalum kwa pesa za serikali
Back
Top Bottom