Recent content by joyboy

  1. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Hamna namna ila sio sawa
  2. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Hujaelewa ni customs ass ll business administration iko relate na markrting YES OR NO? ukinijibu iyo nenda kwenye tangazo
  3. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Marketing (customs assistant ll)
  4. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Haya mfano mimi nipo jobless sasahivi ? Nifanyeje nimeitikia wito then nakuja kuambiwa cheti hakiendani na kada na nlkua na kazi yangu ila kusafiri na kupoteza mda kumenifanya nikose kazi yagu ya awali je is it ok?
  5. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Course ni related pia tumefikiriwa gharama tulizotumia na je imefikiriwa tumepoteza vitu vingapi kwa hii loss of time iliofanyika???? Piabkama mtu amefaulu interview it means yupo smart kufanya iyo kazi why arudishwe nyumbani?????
  6. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Hapana amna alietoa kauli ya jeuri kazini zaidi ya kuambiwa vyeti vyetu haviendani na kada siko peke angu
  7. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    Nina uhakika kwasababu tumefika hadi chuo cha kodi mwenge na tukaenda kutoa malalaiko makao makuu stesheni pale posta na tukaishia kuambiwa tuandike majina na namba za simu watatupigia
  8. J

    JamiiForums Tanzania KERO TRA walinipigia simu kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database, na hawajanirejea tena

    TRA walinipigia simu mwezi Julai na kuniambia kuwa nimechaguliwa kupitia database. Hadi sasa hawajapiga tena simu, licha ya kutuambia tuandike majina yetu. Na mimi si peke yangu, wapo vijana wengine walio katika hali kama yangu. Tulielezwa kuwa vyeti vyetu haviendani na kada tulizoomba, jambo...
Back
Top Bottom