Recent content by joseph1494

  1. J

    JamiiForums Tanzania Karibuni National Institute of Transport (NIT)

    jaman malipo n kw hawamu ngapi
  2. J

    JamiiForums Tanzania Jamani nilikuwa naomba mwenye kufahamu hostel za nje za NIT na nazipataje

    Wakuu ili ujiunge chuo cya nit ni kazima uende na result slp ya kdato cha sita maana wengine tumesom mbali
  3. J

    JamiiForums Tanzania Topic gani ulisoma na haujui utaitumiaje hadi leo?

    Intergration
  4. J

    JamiiForums Tanzania NIT first year: Tungependa kusikia maneno ya wahenga mnaokijua chuo hiko kiuzuri na kiubaya

    Dah kidogo napata moyo kwa mliokitetea
  5. J

    JamiiForums Tanzania NIT first year: Tungependa kusikia maneno ya wahenga mnaokijua chuo hiko kiuzuri na kiubaya

    nilienda leo nikakiona majanga matupu Yani
  6. J

    JamiiForums Tanzania NIT first year: Tungependa kusikia maneno ya wahenga mnaokijua chuo hiko kiuzuri na kiubaya

    Duh tatizo ilo so wanaotoka pale huwa amna kitu kabisa
  7. J

    JamiiForums Tanzania NIT first year: Tungependa kusikia maneno ya wahenga mnaokijua chuo hiko kiuzuri na kiubaya

    sijaelewa mkuu labda unielezee kidogo kama kuna tatizo
  8. J

    JamiiForums Tanzania NIT first year: Tungependa kusikia maneno ya wahenga mnaokijua chuo hiko kiuzuri na kiubaya

    point zangu hazijaluusu kuchagua vyuo conk
Back
Top Bottom