hapana me sio huyo jamaa me nimejiunga Jana na nimetumia IT personal sababu me ni mtu wa ICT tyu na Wala sio mshikaji sema tu nliona jamaa ana danganya sana nikaona nijiunge ili nimwambie ukweli maana kakazana security security
Huyu jamaa anasema amepata kazi tarehe 20 eti yeye ni ICT security mbona pdf la tarehe hakuna mtu wa security hata mmoja afu watu waliofanya interview ya security ya Ega walifeli wote practical juzi MDA'S and LGA'S walipatikana wanne wa security bado awajapangiwa hata mmoja sa sijui security ipi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.