Recent content by huncho musiom

  1. huncho musiom

    Inter transfer for university

    Nimeandika barua ya transfer chuo na nmefata procedure zote za TCU lakin jina langu la waliochaguliwa na chuo husika halipo. Naomben msaada nini cha kufanya.
  2. huncho musiom

    Je, TCU wameshafunga Transfer window?

    mi nashindwa kuwaelewa kabsa..asa apo mm anafanyaje na maelekez yao yote nmefanya
  3. huncho musiom

    Je, TCU wameshafunga Transfer window?

    naombeni kuuliza,kama umeandika barua ya transfer ya chuo na jina lako halijatoka unafanyaje?
Top Bottom