Nafikiri ni vizuri ukafanya uchunguzi wako binafsi kuhusu hiyo biashara yko na kupiga mahesabu kwa makini kwa kufanya hivyo utagundua kama utaingiza hasara au faida
Ndugu wapendwa ningependa kutanguliza salamu kwenu,naombeni msaada wenu kwa yoyote anaefahamu kwa undani kuhusu bisahara hii ya bia za jumla,Ahsanteni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.