Recent content by goldie ink

  1. goldie ink

    Kuwekwe sheria ya ndoa ya mkataba kwa wanaohitaji kufunga ndoa hizo

    Umeona nini au umewahi siti. [emoji23]
  2. goldie ink

    Kuwekwe sheria ya ndoa ya mkataba kwa wanaohitaji kufunga ndoa hizo

    Hali itakuwa freshi mbona, ni mwendo wa kuoa na kuachika. [emoji23] [emoji23]
  3. goldie ink

    Wanaume jamani naomba mtuache tupumue basi

    " Tuwaache mpumue " [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  4. goldie ink

    Kwa wale ambao waliwapa second chance wapenzi wao ambao waliwasaliti, kwanini ulimsamehe?

    Tulia wewe.... [emoji23] [emoji23] [emoji102] [emoji48] [emoji375]
  5. goldie ink

    Kaniomba nimsindikize kwake alichonifanyia sitasahau

    Mimi siyo engineer wala fundi hivyo hatuwezi kuyajenga mkuu. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  6. goldie ink

    Wapenzi wangu wa zamani wamepigwa na bwana zao, wote wamejikuta wapo kwangu usiku wa manane

    Nunua sumu uwape life is simple no complicated. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  7. goldie ink

    Kuwekwe sheria ya ndoa ya mkataba kwa wanaohitaji kufunga ndoa hizo

    Miaka ya hivi karibu kumekuwa na wimbi kubwa la wanawake wa kitanzania kuhitaji kuolewa na kuishi na mwanaume ampendaye kwa dhati, hakika hiyo ni ndoto kwa kila mwanamke wa kitanzania, lakini imekuwa kinyume chake pengine maisha na mazingira hubadilika katika zama tofauti, ila wahenga walinena...
  8. goldie ink

    Mpangaji aliyehamia anaanika chupi zake nje ananitesa

    Ongea na mwenye nyumba. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  9. goldie ink

    Kwa wale ambao waliwapa second chance wapenzi wao ambao waliwasaliti, kwanini ulimsamehe?

    Kuna mjinga mmoja hapa kanisaliti ila kasafiri nasubiri arudi nimtoe outing pale kariakoo halafu naita MWIZIIIIIIII MWIZIIIIIIII.... nasepa taratibu huku nikiona raia wanafanya yao. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji375]
  10. goldie ink

    Mliowahi ku-date/kuoa/kuolewa na wazungu let's share changamoto mlizokutana nazo. Au ni kama wabongo tu?

    Julieth millen msaliti mkubwa weeeee malayaaa sana weeee Huyu ni mzungu wa uingereza nilidate naye mwaka 2013 - 2016. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  11. goldie ink

    Wanaume wa siku hizi hawajui kupigana kabisa

    THE KOMMON MAN part 2. Soma hii play. [emoji23] [emoji23] [emoji23] umekopi kwenye hii play halafu unatranslate kwa kiswahili. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  12. goldie ink

    Kaniomba nimsindikize kwake alichonifanyia sitasahau

    Ukimwi ni kama typhoid tu. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  13. goldie ink

    Kaniomba nimsindikize kwake alichonifanyia sitasahau

    Alitumia mbele au nyuma. [emoji23] [emoji23]
  14. goldie ink

    Kaniomba nimsindikize kwake alichonifanyia sitasahau

    Nandy umetoka na melody, ngoja bill nenga asikie hili suala. Ninogeshe umefanya vyema kwa kweli... Ijumaa njoo studio tufanye kolabo. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] uje uninogeshe. [emoji23]
Top Bottom