Recent content by Giligili


  1. G

    Natafuta kazi nisaidieni nduguzangu

    Sante kwa ushauri
  2. G

    Natafuta kazi nisaidieni nduguzangu

    Naishi dar mburahati-madoto, miaka24, jinsia (ke)
  3. G

    Natafuta kazi nisaidieni nduguzangu

    Ningekuwa na sehemu ya kulima ningekuwa nduguyangu
  4. G

    Natafuta kazi nisaidieni nduguzangu

    Ninatafuta kazi katika stationary, duka, m-pesa / tigo pesa, duka LA nguo, cosmetic na nk, nimesomea secretarial and computer, nina level two, nahitaji msaada wenu wakunisaidia kupata kazi sehemu hizo, asanteni. Jinsia (ke) Naishi dar (mburahati-madoto) Miaka 24
  5. G

    Mfanyakazi wa stationary anahitajika

    Nipo tayari mkoa gani mi nipo dar
  6. G

    Msaidizi wa stationery anahitajika

    Nipo mbutahati vp naweza kupata?