Ebwana kuna goma iliimbwa kipindi hicho "huyo demu mcheki,akipita anatingisha tingisha dah mwanye kujua jina la wimbo huu anitumie maana nimeutafta bila mafanikio
NAOMBENI MNISAIDIE JINA LA MSANII ALIYEIMBA WIMBO HUU NA JINA LA WIMBO...huyo demu ohoo ukimcheki akipita anatingisha tingisha huyo ukimcheki ngozi yake ni ngozi ya kichapaa..NI NGOMA YA ZAMANI
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.