Kuna taarifa yao nimeona imesambaa mtandaoni kuwa wanashughuikia wanasheria wao tatzizo kwan hawajafungiwa ila ni code namba wanayotumia tuu imeleta utata
Wadau salamu!
Kuna hii kampuni ya kibiashara inajiita rifaro africa. Inafanya kazi through networking market.je naweza kupata utendaji wake zaidi? Maana jamaa zangu wananiambia ni source nzur ya income. Na wananishaur nijiunge ila nahisi hii sio deci type two?
Ufafanuz wadau
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.