Me kuna jamaa nipo nae hapa kazini ni ndugu yake yupo huko alizungumza nae ili aniunganisha nae jamaa akjibiwa nilishaa kusaidia wewe kwahyo tulia, mwengine nae jamaa ake alimpigia ili aniunganisha nae akamjibu achana nae afate taratibu za kwenye mfumo mwengine kasema lipo nje ya uwezo wangu...
Sure huu mfumo ni illusion upo kutuchora tu ilaa kama kupambana tupambane lakn tusiweke matumaini haswa japo kuna washkaji zangu kama wawili wao wametoboaaa kipindi cha nyuma nawapo wanakula mema ukiongea nao wanakwambia mfumo connection hawana ila ukweli wanao mioyoni mwao
Ndugu hii me nimepambana nayo sana jamaa wa utumishi wenyewe tu kwanza hawatak mazoeaaa nimekula majibu makavu sana kwa hawa watu ikafika time nikasema basi liwalo na liwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.