Recent content by EMMANUEL JASIRI

  1. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Huu ni mtandao wa kijamii,wamiliki wa mabasi ya shabibu wawachunguze wafanya Kazi wakorofi
  2. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Ni vidogo hivi ,kama horn,ni Asante sana mkuu
  3. EMMANUEL JASIRI

    Kama wewe ni jeuri, mkorofi, usiende kuishi Sumbawanga

    Oya huu ni mtandao wa kijamii,kila MTU ana share maoni Ila nimekuona unaniguatilia post KWA ubaya Sikujui hunijui,hapa tupo online Nakuonya,vinginevyo Nda
  4. EMMANUEL JASIRI

    Kama wewe ni jeuri, mkorofi, usiende kuishi Sumbawanga

    Sumbawanga ni tofauti, Wanapenda wageni Ni wapole Ni wakarimu Hawana roho ya kwanini Sio wachokozi Hawana mambo ya kurogana rogana hovyo japo uchawi wanaujua vizuri Walio bahatika kumjua MUNGU wana msimamo katika imani ya dini Ila kama wewe ni mchokozi,mkorofi sumbawanga haikufai Watu...
  5. EMMANUEL JASIRI

    Wachaga: Tamaduni zao 10 zinafanana na Wana wa Israel

    No research no right to speak Njmeoa mchaga A cording my researchy Pia Nina ndugu yangu anaye Fanya Kazi na waisrael, Ameshawahi niambia hilo ,kuwa wachaga wana asili ya Israel Wanazo tabia nyingi za ki Israel Sema,ile asili wameipoteza Hata maasai ni waisrael Kuna undugu Mkubwa kati ya...
  6. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Nimeficha nini So laIma ujibu kila post Kama huna cha kusema nyamaza Suniani tumetofautiana Kama huamini endelea
  7. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Mimi sio Mkubwa Ila namtegemea Mungu Mkubwa
  8. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Bila shaka,wewe ni mchawi,wachawi ndio wanajhivi Pole sana Jizi mwenyewe, pumbavu,mwenda wazimu usiye jitambua Kama huna cha kujibu acha kujipendekeza Mshenzi
  9. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Tatizo sio ofisi ya Shabiby,Nina mlenga dereva Mimi nine eleza kilicho nikera Wengine wamenifariji pia wengine wamenidharirisha mtandaoni japo hawanijui mimi ni nani Dunia ni mzunguko Usimdharau usiye mjua Wala usiongee KWA hisia Kitajulikana
  10. EMMANUEL JASIRI

    Kampuni ya basi la Shabiby, hii ni hatari sana kwa abiria wenu

    Arusha kuna wezi huwezi acha kitu nje ni hatari Hata hivyo nashukuru ofisi ya shabibu wameshughulikia hili tatizo Maana ni abiria wao Stand kuna wezi wengi ,huwezi acha kitu hovyo Na nilikuwa naingia na kutoka sio zaidi, Ila hizi ni changamoto tu Ni abiria wao wa Mara KWA Mara Tatizo ni...
  11. EMMANUEL JASIRI

    #COVID19 Waliochanja COVID-19 kuanza kupewa kadi za kielektroniki

    Samahani,ni huduma zipi ambazo unapo zihitaji ni lazima ui scan hiyo cheti ya covid r
  12. EMMANUEL JASIRI

    Hii shida kwenye baadhi ya VICOBA , itaisha lini?

    Nimekuwa nikishuhudiwa kuhusu mafanikio makubwa, Waliyopata, Kutokana na huu mfumo wa kifedha,maarufu kama VICOBA Lakini hata hivyo, Wengine mfumo huu umesababisha maumivu makali kwao, Na kuwaacha wakilia, Mfano, nimekuwa nikipata taarifa toka kwa watu wangu wa karibu, ambao...
Top Bottom