Yani haikupita hata miaka 2 kampuni chali dah. Huku bongo sisi tunapiga pesa ndefu sana na transportation mzigo wa Dar mpaka Lumbumbashi mtu unachukua $12,000 na bado unarudi na Copper kwa $5,000.
Tuambieni huko North Raisi wa nchi gani ukiondoa Kenya ameshawahi kupanda SGR ya gari moshi asafiri kwa masaa 5 mpaka 6 kati ya Nairobi na Mombasa?
https://web.facebook.com/share/v/1EExB41m4U/
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.