Recent content by amosskabanda

  1. A

    JamiiForums Tanzania Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa

    Je master besheni inaweza kusababisha moyo kwenda mbio sana mikono na miguu inatetemeka sana kizunguzungu pressure Iko normal moyo uko vizuri nimepiga master besheni Kwa miaka saba je ni sababu iyooo
  2. A

    JamiiForums Tanzania Nimeambiwa mishipa midogo katika moyo wangu haipati damu ya kutosha hivyo imenisababishia maumivu upande wa kushoto

    Samahani eti magonjwa kama aya. Pia uchawi si unakuepo
  3. A

    JamiiForums Tanzania Nawezaje kuacha kutumia dawa za kupunguza mapigo ya moyo

    Mkuu vip saivi Hali yako ya sasa
  4. A

    JamiiForums Tanzania Nawezaje kuacha kutumia dawa za kupunguza mapigo ya moyo

    Mkuu master besheni inaweza kusababisha moyo kwenda mbio na mwili kuchoka kizunguzungu presha kupanda
  5. A

    JamiiForums Tanzania Msaada ugonjwa wa kupungukiwa damu

    Nashida ya moyo kwenda mbio sana nimepima Kila kitu Niko sawa shida nini jamani msaada wenu
Back
Top Bottom