Huyu bwege ana akili ndogo sn na ni mpumbavu, huwezi kuitukana nchi yako kwasababu yyte ile. Atuambie hakuona IPU juzi tu? Je hajui kuwa Miss World inafanyika Tanzania mwakani? Je hajui Tanzania inaandaa AFCON? Yaani Bayern na Ajax kuitembelea Kenya ni issue? Nashindwa kumwelewa, sijui ni...
We km siyo shoga sijui, sijui siyo kwa kujipendekeza hivyo kwa wanaume wenzio. Inaonekana we siyo mtanzania. Yaani Bayern na Ajax kwenda Kenya ndiyo uitukane nchi yako? We ni shoga
We kenge Tanzania ni Taifa kubwa haiwezi kuiga kwa hayo mataifa, nchi yetu ina mipango yake hatuendeshwi na viinchi km Rwanda sijui Kenya, km vp kahamie huko
Huyo atakuwa dokta ya vinyesi, yeye mwenyewe atuambie nani aliwatuma wale wahuni kuiba, kuvunja, kuharibu mali, kuchoma miundo mbinu? Wahalifu wasipotii amri halali lazima wauawe hiyo ndiyo kazi ya vyombo vya ulinzi na usalama, aache siasa za majitaka na kutafuta umaarufu wa bei rahisi
Watanzania leo tarehe 30.10.2026 tunafuatilia sherehe ya uzinduzi wa makao makuu ya nchi yetu huko Dodoma tangia asubuhi. Ila u alivyoanza kuhutubia makamu wa pili wa Zanzibar TANESCO wilaya ya Arumeru mkoa wa Arusha wameamua kutukatia umeme makusudi ili tusifuatilie kinachoendelea huko Dodoma...
Wajifunze waache upumbavu, kwanza wengi hapo ni wahamiaji toka Congo na Zambia walitaka kutuharibia nchi yetu, walitegemea serikali iwachekee wafanye nchi km Congo? Na hata mkirudia mtamalizwa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.