Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
aBuwash
JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2023
Last seen
Sep 16, 2026
Posts
320
Reaction score
584
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by aBuwash
Find all threads by aBuwash
Live New Posts
Postings
About
aBuwash
replied to the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
.
Maamuzi yangu ya mwisho nikuachan na upuuzi wenyewe huu watajua wenyewe yey na mzazi wake cha msing ni kublock this *** shit
Today at 10:51 AM
aBuwash
replied to the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
.
Hapan wazaz
Today at 9:30 AM
aBuwash
reacted to
Tlaatlaah's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
usikilize moyo wako gentleman, hakuna haja ya kupambana na kuhangaika kuingiza bomu kwenye maisha yako, litakulipukia 🐒
Today at 9:18 AM
aBuwash
reacted to
Sir mgax's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Nenda kwa wazazi wake. Baada ya hapo rudi nyumbani ujipange kiusalama,Tatizo letu vijana tunaogopa kuwa na magang. Na shida zaidi hayo...
Today at 9:18 AM
aBuwash
reacted to
Seran's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Si ndio itabidi aweke wazi, akifa huyo dada suspect no 1 atakuwa yeye! Kwahiyo achangamke kutoa taarifa japo anaandika kwa uchungu sana...
Today at 9:16 AM
aBuwash
reacted to
Hekima ni Mwalimu's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Acha ujinga , Waambie wazazi wake Usipo kata pia connection na wazazi wake pia bado utaendelea kumuwaza wakati asha sema ufanye mambo...
Today at 9:15 AM
aBuwash
reacted to
1995_No_Ku_Fake's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Mkuu, kwa mtazamo wangu, usiwaambie wazazi wake kwa lengo la kumshitaki binti yao, waambie kwa lengo la kuweka mambo sawa na kulinda...
Today at 7:00 AM
aBuwash
reacted to
Seran's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Pole sana mkuu kaonane nao wazazi uweke wazi ikibidi naye binti akiwepo kusudi asije kukugeuka mbeleni..
Today at 6:59 AM
aBuwash
reacted to
APEFACE's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Mtumie hii meseji mama ake.
Today at 6:59 AM
aBuwash
reacted to
Yukwapi's post
in the thread
Nimeachana na mpenzi wangu, lakini sasa najiuliza niwaambie wazazi wake wajue(?)
with
Thanks
.
Mwambie mama yake kua bint Yao mmeachana baada ya kumkuta anajiuza riverside usikubali unyonge kijana lazma uachee taharuki
Today at 6:59 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register