Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
uttoh2002
JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Posts
19,925
Reaction score
38,702
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by uttoh2002
Find all threads by uttoh2002
Live New Posts
Postings
About
uttoh2002
replied to the thread
Sikujua kama God bless Lema ni Mpuuzi wa kupuuzwa kiasi hiki!
.
Pole Bro
Monday at 3:10 PM
uttoh2002
replied to the thread
Sikujua kama God bless Lema ni Mpuuzi wa kupuuzwa kiasi hiki!
.
Kamuulize Mama Yako!
Monday at 2:01 PM
uttoh2002
replied to the thread
Sikujua kama God bless Lema ni Mpuuzi wa kupuuzwa kiasi hiki!
.
Kwa hiyo ni sahihi kusema Lisu na Heche ndo Wana Mapumbu
Monday at 1:12 PM
uttoh2002
replied to the thread
Lema: Sugu ameniambia anatamani kupumzika. Alisema, "This is too much"
.
Sasa naamini watu wawili tu ndo Wana Mapumbu Chadema, Lisu na Heche, Lema na Mbowe wamenifanya niamini maneno kuhusu wachaga na Pesa...
Monday at 4:34 AM
uttoh2002
replied to the thread
Lema: Tusiilaumu Serikali, tuwe watu wa amani
.
Useless
Sunday at 4:49 PM
uttoh2002
replied to the thread
Familia ya Lissu yasogeza mazishi ya Alute kisa hukumu ya Tundu Lissu
.
Mambo ya familia ya Lisu yanakuhusu Nini wewe wasted
Sunday at 4:48 PM
uttoh2002
replied to the thread
Lema: Nikitaka kumuona Mbowe hakuna mpumbavu yeyote namuomba ruhusa
.
Anguko la Lema hili hapa
Sunday at 4:46 PM
uttoh2002
replied to the thread
Wako wapi wale wafuasi wa kile chama cha saisa cha kushangilia vifo vya wanasiasa, watu mashuhuri na waja wa Allah, walio na maoni tofauti na yao?
.
Akili umeshikiwa, waambie walurudishie
Sunday at 2:20 PM
uttoh2002
replied to the thread
Unadhani why wananchi hawakuhudhuria ibada iliyohamasishwa sana na miongoni mwa madhehebu ya dini yanayosemekana kuchochea sana ghasia za Oct 2025?
.
Ubapitezaga mda tu
Friday at 5:33 PM
uttoh2002
replied to the thread
PostGE2025
Tunduma kila nyumba Leo wameomboleza
.
Ungetoa takwimu zako kwenye andiko lako, soi la watu fala wewe
Friday at 10:51 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register