Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
ManchoG
JF-Expert Member
·
From
Dar_es_salam
Joined
Jul 31, 2017
Posts
3,825
Reaction score
5,719
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by ManchoG
Find all threads by ManchoG
Live New Posts
Postings
About
ManchoG
reacted to
Half american's post
in the thread
Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo
with
Thanks
.
Hawana mipaka wanajirahisisha sana na ni wake za watu
Wednesday at 7:54 PM
ManchoG
reacted to
SankaraBoukaka's post
in the thread
Je, Mama yake Gigy Money ndio chanzo cha tabia alizonazo mtoto wake?
with
Thanks
.
pengine yeye "kutoa" anamaanisha kwamba mama yake hakuitaka mimba yake akaanzisha uchungu kabla ya miezi 9 kisha alivyomzaa akamtupa...
Wednesday at 7:54 PM
ManchoG
reacted to
Olmo's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Thanks
.
Watu wanashindwa kuelewa kuna unapika msosi unakula wewe tu [ watoto hawajatajwa] kuna muda anaondoka anarudi usiku ( hali ya watoto...
Wednesday at 7:45 PM
ManchoG
reacted to
Evelyn Salt's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Kicheko
.
Pamoja na yote hakikisha unakula unashiba
Wednesday at 7:42 PM
ManchoG
reacted to
RealityCode's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Thanks
.
Hilo halinipi shida watoto watasema siku mama Baba yuko wapi??damu haipotei ila pesa zinapotea no love ,no mercy
Wednesday at 7:36 PM
ManchoG
reacted to
RealityCode's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Thanks
.
Watoto ni wamwanamke mjomba,ushawahi kusikia nyimbo nani kama Baba??hata uhudumie vipi mwisho wa siku nani kama mama,damu ya mtu...
Wednesday at 7:35 PM
ManchoG
reacted to
Tate Mkuu's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Thanks
.
Hakuna mwanaume anaye jitambua atakubali kuishi na mwanamke mwenye sifa za mke wa mtoa mada. Ni bora watoto wapate malezi mseto kuliko...
Wednesday at 7:32 PM
ManchoG
reacted to
RealityCode's post
in the thread
Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo
with
Kicheko
.
Habari za Muda huu waungwana. Mwaka 2018 niliingia kwenye mahusiano na mwanamke wa kinyakyusa, mwisho wa siku ya kawa ya kupika na...
Wednesday at 7:31 PM
ManchoG
replied to the thread
Je, Mama yake Gigy Money ndio chanzo cha tabia alizonazo mtoto wake?
.
Nyie watu.! Yeye mwenyewe kasema mimba ilitolewa.! Kuna mimba ya miezi tisa inatolewa.!? Kwa ufupi hakukaa muda kamili tumboni na...
Wednesday at 7:18 PM
ManchoG
reacted to
Half american's post
in the thread
Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo
with
Thanks
.
Mwanamke msaliti sio wa kusamehe. Ukishajua unawindwa unapaswa kuwa makini sana kwa kila jambo kwa sababu kosa lako moja tu ni ushindi...
Wednesday at 7:12 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register