Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
S
Synthesizer
Platinum Member
Joined
Feb 15, 2010
Last seen
2 minutes ago
Posts
15,221
Reaction score
28,988
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Synthesizer
Find all threads by Synthesizer
Live New Posts
Postings
About
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Kumlaumu mtu kama Dr. Nchimbi kwa kauli yako hiyo mwavuli ni kumkosea haki, ukizingatia historia yake ya kisiasa
2 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Why? Kwa sababu babu zetu nao walikuwa hivyo hivyo, tumerithi?
30 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Mkuu, you have spoken like a typical wildebeest wondering why the one being eaten was not fast enough to escape the marauding hyenaes!
31 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Ukishajua tatizo ni mwanzo wa kupata solution. Sasa angalia usikohoe ukapigwa chuma Mkuu, umewahi kunyemelea kwenye chumba cha demu...
33 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Hongera kwa kuongelea tatizo letu. Na wewe unalijua tatizo lako?
38 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Amin nawaambieni, ukombozi wa Tanzania ni vigumu sana kupatikana kupitia chama kimoja cha siasa dhidi ya CCM. Chadema kama chama sidhani...
39 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Sikiri kwa kauli yako wewe ambae ninamuona mtu ambaye ni ass licking mwenye kusema chochote ili mradi tu kiwafurahishe mabwana zake...
46 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Mtu yeyote akiniambia sina akili timamu nita pause kujitafakari, lakini sio wewe Tlaatlaah, certified ass licking lunatic wa watawala...
58 minutes ago
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Lengo lao ni moja, tutambue hilo. Hizi tofauti ndogondogo zimejikita kwenye itikadi na watawala wanafurahia sana kuona zikitugawanya...
Today at 11:31 AM
Synthesizer
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Sasa jiulize - wewe kama Mtanzania, tofauti yako na nyumbu wa Serengeti pale mnapowindwa na simba au fisi ni nini? Kusubiri na kutumaini...
Today at 11:23 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register