Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
nawasalimia wana jf nimejiunga ili 2badilishane mawazo.
0 Reactions
6 Replies
847 Views
Habari wanajf mi mgeni humu naomba mnipokee
0 Reactions
7 Replies
798 Views
In da house now!
0 Reactions
4 Replies
838 Views
hello, it's me Andrew i'm new and looking forward to learning more here...
0 Reactions
5 Replies
757 Views
Mambo vp!!,Jamani mimi mgeni wenu hapa jf. Basi naomben kampan jinsia zote na hata kama kunadabo jinsia misibagui, ili nisiwe mgeni milele .Nipo moro town.karibun
0 Reactions
6 Replies
879 Views
hodi humu ndani jamani? Mgeni wenu miye naombeni muongozo
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Salamu kwenu wote
0 Reactions
0 Replies
795 Views
m new here nd help
0 Reactions
9 Replies
892 Views
Mie ni kijana nilie maliza 4m4 mwaka jana sasa nimefaulu nimepata division 3 ya 23 nilikua mchepuo wa science nina C 5 sina F, ila sina pesa ya kujiendeleza nina miaka 19 kazi yeyote ile ila iwe...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nimeamua kujiunga nanyi wadau baada ya kuwa mfuatiliaji wa mda mrefu kwa huu uwanja wa mawazo na fikra yakinufu... Ndugu zangu kuna watu wananikosha sana kwa uchambuzi wao,,,, mzizimkavu/mbuzi...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
jamaa mmoja anasoma bachelor alitongoza demu wa first year chuon kwao, sasa baada ya kumaliza haja yake akampiga chini dem kurud semister ya pili anamtafuta jamaa, akazinguliwa demu akaamua...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hello Memba wa jf! Nimefurahi kuwa pamoja nanyi humu ndani! Mwakola waitu! asanteni sana!
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari wanaJF,naomba kuketi kwenye hili jamvi tujadili kwa pamoja kwa maendeleo yetu sote
0 Reactions
6 Replies
774 Views
Hivi kwanini membe hakamatwi na polisi au yuko juu ya sheria ila rwakatare amekamatwa haraka kwa nini wakati wote ni watuhumiwa
0 Reactions
3 Replies
853 Views
Habari za masiku wapendwa nimerudi tena kivingine. Nipokeeni.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Poleni na majuku ya ujenzi wataifa tushiliki pamoja katika kujadili na kutatua matatizo na maendelo ya taifa letu na tusiishie hapo bali tufanye kwa vitendo bila uwoga wala vitisho kwani bado...
0 Reactions
3 Replies
662 Views
Hello! Nawasalimu wote mabibi na mabwana,Kwa unyenyekevu mkubwa kabisaa! nawaomba mnipokee ndugu yenu
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Kama kuna nafasi humo ndani naomba mnipoke.
0 Reactions
27 Replies
2K Views
hello...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Helow,mimi ni kijana mpya humu ndani nawasalimu sana.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…