Why Airtel Africa?
At Airtel Africa, we act with passion, energy, and a can-do attitude. Innovation with an entrepreneurial spirit drive us. If you like “ordinary”, then we are not for you.
We...
Habari wana JF,
Hivi ni rahisi kupata kazi serikalini kuliko private sectors? Nimetuma maombi mengi sana sekta binafsi lakini sijawahi kuitwa hata kwenye usaili. Hata hivyo, kazi nyingi...
Nilikuwa nauliza hivi, nimemaliza chuo Mwezi huu..
Matokeo bado hayajatoka mpaka mwezi wa nane.
Je kwa mfano nataka kuandika barua mahali Fulani nikiwa na Lengo la kujitolea...
Nina takiwa...
Kipindi unaingia kwenye utumishi wa umma au private uliweka malengo mengi juu ya mshahara wako lakini sasa Sheria na maziningira ya kazi yanafanya usahau ndoto zako
Mshahara ikawa ni madawa ya...
Vp boss
Boss wangu ad vibanda vya mbao tunatengeneza Kisha tunapga stika hapo maji yanateleza tu na linapendeza sanaaaaa Aya wafanya biashara nopeni kaz..
0692477610
Wakuu habari zenu...Nina mdogo wangu wa kike ana miaka 24 yupo tu nyumbani ( Magomeni hapa Dar es salaam) anatafuta kazi yoyote halali ya kumuingizia kipato ili aweze kujikimu kwa mambo madogo...
Wakuu wanajamii forum kuna ndugu yangu anatafuta kibarua cha udereva wa delivry iwe ofisini kwenye restorant au kwenye maduka anafanya ...
Anajua kutumia chombo cha moto vizuri pikipiki na gari...
MODE OF APPLICATION
Application letters accompanied by a detailed Curriculum Vitae (CV) with a passport size
photograph and signed by the applicant; and copies of relevant certificates and...
Finance Manager Position at Embassy of Ireland, Dar es Salaam
Overview
The Embassy of Ireland in Dar es Salaam is seeking to recruit a highly motivated and dynamic individual to join its team in...
Natafuta yoyote kazi Mbeya Mjini Mimi ni fundi mitambo (Mechanical technician) (air conditioner, magari na mashine mbali mbali).
Kazi natafuta kama Kuuza duka, kuendesha mashine, ufundi mitambo...
Huwa wanaweka kigezo cha kazi ni fluent in english... na hilo wanalithibitisha kwenye interview... swali, huyu sijui alipitaj...!? ndio maana mtu asinambie omba kazi sijui... private sectors...
Imagine,sasa hivi wenzetu wa government wanawaza mshahara wa mwezi wa 7,sisi huku kwa wachina hatujalipwa mpaka leo tarehe 5 mshahara wa mwezi wa 6.
Private bongo ni zaidi ya matatizo.
Siku hizi ajira nyingi za maduka ya madawa haswa dldm wanahitaji either nurse au clinical officer kwa kigezo cha kuuza dawa na kuchoma sindano wakipata mgonjwa wa namna hiyo.
Pharmaceutical...
Habari Wakuu, Ofisi ipo Dar es Salaam wanahitaji Warehouse Manager & Logistics Manager mwenye uzoefu.
Naomba tuma CV zako kwenda hrfbde@gmail.com
Ahsanteni
Kwa majina naitwa khamis salum mwenye umri wa miaka 20 natafuta kazi yoyote ile halali kama za dukani, usafi wa ndan ya nyumba au sehemu yoyote.
Mawasiliano: 0654799599
Job type Full-time Job
Job Description: HR Business Partner
General Information
Job Title: HR Business Partner
Department/Division: Human Resources
Number of Vacancies: 2
Basic Purpose
This role...