JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Hei, vipi!!?? Mungu atapaa chini lini wenye hayo maluelue na kumsuburi wapae naye mbinguni na kuwalisha duniani kimiujiza bila kufanya kazi, WAKATI MUNGU WA KWELI ANASEMA, ASIYEFANYA KAZI NA...
1 Reactions
0 Replies
526 Views
Haya maisha yasikieni tu, mwezi wa 12 huu kila kitu kimebana. Yaani ukiweza kuvunja huu mnaso, wewe hata bikira hazikusumbui. Pesa haipo kabisa.
7 Reactions
17 Replies
676 Views
😁 1. Haji Manara 2. Haji Manara 3. Haji Manara 4. Haji Marana 5. Haji Manara 6.Mwijaku 7.Baba Levo 8. H.Baba 9. Aristote 10. Lokole Hawachawa wanasifia mpaka wanakera, Kwa nini siku hizi kuwa...
4 Reactions
10 Replies
1K Views
Kuna watu wengi humu wapweke sana. Na wengi wana matatizo ya akili. Wengi sana. Kuna mtu utakuta kiakili anaamini anasemwa yeye tu kumbe ndo afya ya akili ime-shake hapo. Anakuja kuanzisha uzi...
29 Reactions
95 Replies
4K Views
Napenda sana uandishi wako na uwasilishaji wa nyuzi zako hakika umestahili kuibuka mshindi katika Jukwaa hili nina mengi ambayo nimejifunza kupitia nyuzi zako, hasa tiba ya Chumvi hongera sana ila...
5 Reactions
15 Replies
1K Views
Sasa naelewa kwanini alisema tumuombee, alijua Maadui zake na mbinu zao, yeye akajikabidhi kutetea wasio na nguvu. APUMZIKE KWA AMANI!
22 Reactions
56 Replies
3K Views
Hellow WACHAGA WATANI ZANGU KWANINI MNAOGOPA MAHITI TUJUZENI LABDA KUNA SIRI NDANI YAKE [emoji120][emoji120][emoji120] Samahani kama nitakuwa nimewakwaza
0 Reactions
15 Replies
726 Views
Habari, Inatia aibu na hasira kukuta mtoto wakiume yupo anatembea njiani anakula andazi, mara embe, mara ice cream, tena ukwaju analamba ukwaju bila aibu mbele ya wanaume wenzie, sio vizuri...
9 Reactions
58 Replies
2K Views
Wakati huu wa sikukuu za mwisho wa mwaka umenifanya nikumbuke nilivyokuja Dar kwa mara ya kwanza ilikuwa 2016.
2 Reactions
59 Replies
2K Views
Kweli wachagga nouma, vyuma havijakaza Safari Kwenda Kilimanjaro iko pale pale, Ndafu na Mbege tele Machame, Kibosho, Marangu na Rombo Heri ya Christmas Watanzania! Wachagga wanamuunga Mkono JPM
5 Reactions
27 Replies
7K Views
Huku kuna dimples kule kuna diastema ukipenda uite mwanya kazi ni kwako
4 Reactions
25 Replies
2K Views
Ukimaliza mwaka ukiwa mzima wa afya ni jambo la kushukuru mungu. Waliotutoka ni wengi na hatujui kesho yake nani anafata. Maisha haya tuliyokuwepo nayo ni ya kuhesabu mda wowote yanaweza...
4 Reactions
10 Replies
925 Views
vibertz, Tate Mkuu, Isanga family na OKW BOBAN SUNZU nasikia mna Suti Kali sana naomba Mmoja wenu aniazime ili nivae Siku ya Kupokea Tuzo yangu ya Ushindi Jukwaa la Michezo ( Sports ) hapa...
8 Reactions
30 Replies
1K Views
Miaka ya 90 watu kutoka mikoani ilikuwa kivutio kikubwa sana cha wageni kutoka pande zote mkoani kuja kupiga picha. Ilikuwa rahaa kwa watu wa mkoa wataonekanaje kwamba wapo Dar. Ila hata wa...
3 Reactions
2 Replies
797 Views
Hunijui sikujui. Huo ndio ukweli, nyie vijana mnaofuga ndevu kama fashion ya kileo mjini hamna pesa. Kazi yenu kujichubua tu na kutongoza hovyo. Kwa kuwa wadada wa leo hawajui wanahitaji nini...
9 Reactions
67 Replies
3K Views
Mwana JF aliyeko Mkamba Kilombero tusalimiane Niko hpa Village Villa.
1 Reactions
11 Replies
545 Views
Mtoto akiwa ananyonya unakuwa tuu oky ila akinyonya baba ake mambo yanabadilika. Aki hii biology….!
3 Reactions
32 Replies
2K Views
Si mtu tu aniambie I love you walau moyo utimke vumbi...
1 Reactions
17 Replies
942 Views
Ni miaka ya 2000/2001 huko wilayani kwetu jamaa mmoja aliyeitwa Ibu aliibua taharuki mtaani baada ya kubuni style ya kuwavutia wadada. Alikuwa akivaa shanga na kukatika viuno vya kiwango cha SGR...
4 Reactions
21 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…