Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuberi mwombeji OCD wa Arusha anapata jeuri wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtafiti Makini, Nov 3, 2011.

  1. M

    Mtafiti Makini Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia weledi wa OCD Mwombeji ya kuwaita wa-Tanzania wenzake kuwa ni panya nimefadhaika sana na mifumo yetu ya Ulinzi na Usalama wa raia.Kwa hicho kitendo cha kuwatukana wa-Tanzania wenzake nilidhani muda huu tunaoongea angekuwa mahabusu uchunguzi ukifanyika. Polisi ametenda kosa inaundwa tena timu ya kipolisi kufanya uchunguzi kujua kama Mwombeji aliwatukana watu kuwa ni panya. Hicho kiburi na jeuri vinatoka wapi?Anapaswa kukumbuka hayo maneno yaliwahi kutolewa na Hayati/Marehemu Muammar Gadafi lakini leo yuko wapi?Mwombeji kama unataka uongozi wa kisiasa sema uvue gwanda la kipolisi. Huyu mwombeji namatangaza ni janaga la Usalama wa Raia hasa wenye mlengo na CHADEMA.Tumeshuhudia maandamano ya UVCCM na wakati wa kesi ya Ole Sendeka lakini Mwombeji hakuchukua hatua zozote. Anafikia hatua ya kumwambia Mh. Lemma kuwa kesi ya kupinga ubunge wake itamtia "neno baya..............."
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ongea na mshua ..street kimewaka we ..........one
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Elimu ya OCD Zuberi:
    Kidato cha Nne Div iv
    Kidato cha Sita Div 0
    Cheti cha Sheria, Police College: 3 supps. Fail.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kwa elimu iyo kama ni kweli anapaswa kusamehewa!
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    DUUU unategemea nini hapo.?
    Je kulenga shabaha alipata gredi gani isijekuwa sifu nayo,!!!!!!
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    huyu kumbe kilaza ndio maana kila kukicha Arusha hapaeleweki?
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Zombe classmate
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Nimesahau kidogo kuuliza hakurisiti na kama alirisit ni mara nagapi
    maana hapo kwenye form iv halafu form vi
     
  10. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo ni form iv,liver hakuna cha 6!
    Mfumo wa jeshi la police aliyouweka mwingereza,ni kuwa anayefikia elimu ya kidato cha 4,kwa dhumuni lakumlinda, tajiri na masikini,msomi na asiye msomi.
    Ni hyo tu.
    Zuberi ni mbumbu hana lolote,atafia usingizini km mbwa siku moja.
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo vyombo vyetu vya usalama vinarecruit vilaza na failures sio?
     
Loading...