Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zone Romantic

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Kelelel hazisadiii,
    Kama wewe sio mbunifu,
    Mara mke wangu nyumbani hatuli,i
    Ili hali hujui tatizo ni nini,
    Kama unajua kuwa una kasoro na ukazitambua,
    Basi wewe ni shujaa,
    Na kama huzitambui,
    Watakuibia wajanja,
    Ubunifu ni muhimu sana,
    Wasije kutukimbia,
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kama hujamuelewa mwanamalenga unaruhusiwa kuuliza swali
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa ni nini hicho kina kazi gani au kimetoka baharini kwa yule mtu wako?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Gaga hio haina uhusiano wowote na majini, na vinauzwa hata madukani,vinatumika kwenye utundu
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ivuga huna malenga yoyote, kwanza kipande chako cha maneno hakieleweki kama ni wimbo, tenzi, shairi, ukawafi, wajiwaji au utendi? Sijaona kanuni yoyote ya kishairi hapo. Nisaidie tafadhali.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yule anayembakaga IVUGA?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,mbona kama mapenzi ndo hivi ni mateso sasa,stuffs zote hizo za nini?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    uko right,hakuna umalenga wowote uliyotumika hapo....
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    uwiii!! mateso tena? naomba niwe jirani yako tafadhali..when i say zonee romantic simaanishi kuwa unaishi wewe na wanao watatu au wanne kwenye chumba kimoja then useme utaweza haya mambo....kula nanasi kwahitaji nafasi
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    sibakwi tafadhali bali naletewa mabo
    nimemuuliza gaga anasali wapi niende naye hajanijibu
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ivuga hizo zinatumikaje?BTW hayo mashairi yana uhalisia
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mateso mwenzangu, haya sie hatuyawezi mambo ya kidhungu.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    haya sio mambio ya kizungu bibie, wazungu wametangulia tu...ukisema yakizungu basi hata simu hutapia,internet hutatumia wala magari hutapanda
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nenda kanisa lolote lililo karibu na nyumbani kwenu huna haja kuja nalosali Mungu yuko popote pale, si unaona unavyokuja na thread hizi hayo mambo unayopewa na jini sie ni mageni kwetu, mara paka , mara pingu,Nenda kw mtumishi babu au kwa moses kulola ukaombewe
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    mmmm ,mrembo hii kitu inartumika kwenye kuongezea maujanja...na huwezi kuitumia kila siku au sku zote..ina mda wake/siku zake za kutumika na inategemea tena na moods za wahusika
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kwa nini hutaki nije kanisani kwako? mimi sio jini tafadhali dada yangu,mimi ni rafiki mwema
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huu utundu labda huko mamtoni vitanda pia vingi vinaruhusu, unaweza mlock mtu, hapa bongo mtu karithishwa mninga wake atamfungia wapi mpenzi wake?
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Njoo Efatha mi nasali popote kesho naenda Efatha , Jioni leo nitenda makonde mbezi kuna kanisa pia
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kwani mamtoni ndio maendeleo yao yamezidi hata vitanda vyetu? unachukua holiday moja hata week end na mzeya mnaenda kutulia sehemu...tatizo watu wengi wanawaza matatizo tuu
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    poa ngoja ni ku pm ..unielekeze vizuri dear
     
Loading...