Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Nitagombea Ubunge 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtimti, Jul 11, 2009.

  1. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Zitto kabwe ametangaza kugombea tena ubunge katika jimbo lake mwaka 2010 na hivyo kufuta ile kauli yake ya kuachana na ubunge. Namwomba MWENYEZI MUNGU ampe nguvu/siha na afya njema ili aendelee kuwawakilisha watanzania wenye uchungu na nia njema na nchi yao

    MUNGU IBARIKI TANZANIA NA WENYE MAPENZI NA NCHI YAO NA UWAUMBUE MAFISADI NA WANAOLIPELEKA PABAYA TAIFA LETU

    Source: Kulikoni.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Zitto ww si memba humu JF?? watu wana kuzulia hapa,kwanini tuandikie mate?? njoo mwenyewe useme hapa kama umebadili msimamo wako. PLZ
     
  3. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ndio maana nikaweka source,acha kukurupuka na kuandika kisichoeleweka
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    source ulioweka iko wapi? it is not linkable....
     
  5. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    souce ni gazeti la kulikoni la leo na halina website,
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nasisitiza Zitto ni memba hapa(kama ndo ww mtimti sawa) aje hapa kwa jina lake aseme kama alivyokuja kutetea uamuzi wake wa ku'ngatuka, magaazeti yanaandika mengi Mkuu, hatahivyo sijasema kuwa ni uwongo!
     
  7. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    nakubaliana na wewe,akipata nafasi aje atuhakikishie maana kama ulivyosema.pamoja mkuu
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa tamko hilo tu na source hiyo mimi nina furaha maana Zitto unatia uzito mjengoni bwana .Safi sana na hata mchango wa mafuta sisi tuko tayari .
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nothing new.... mshahara wa 10,000,000 sio mchezo.

    Talk abt staki nna taka!
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inatia matumaini. Ni uamuzi mzuri na kwa ustawi wa upinzania Tanzania. Hongera kwa kubadili uamuzi wako Zitto
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu inatia matumaini sana, binafsi nilisikitishwa na kauli ile kwamba hagombei, na hakika mafisadi walisha kunywa bia na kusherehekea kwamba walau wata pumua!

    Sasa ole wenu mafisadi, Zitto atakuwepo, achilia mbali damu mpya itakayo tinga humo mjengoni patakuwa hapatoshi. labda ardhi ipasuke mtumbukie, tutafukua hadi makaburi yenu!
     
  12. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naombeni kujua utaratibu mpya utakuaje maana naskia hakutokuwa na viti maalum.. So what system will replace it?
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Viti maalum bado vipo mpaka litimie lengo la asilimia 30 ya wabunge wabeijing bungeni.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama kweli Kulikoni waliandika kuwa Zitto atagombea "Jimboni mwake" (wakimaanisha Kigoma Kaskazini) basi watakuwa wamekosea, si huko tena! Lakini, muda muafaka ukifika atakuja 'mwenyewe' ndani ya JF kuwafahamisha ni Jimbo gani atagombea na sababu hasa za maamuzi yake.
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Atagombea jimbo la Kawe. ? .
     
  16. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni umamuzi wa kipuuzi,kwani alikwisha sema anang'atuka sasa anafutaka kalui.

    Kwa maoni yangu hata matamuashi yake ya leo anaweza kuyakana tena,kisha kuyafuta nk

    haifai.
     
  17. M

    Mageta Opanga Member

    #17
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna ukweli na haya 'Matamshi ya wakuu' ?
    Rorya?
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni lipi la kifisadi aliloliibua Zitto ambalo wengi mnadhani ni wa muhimu kiasi hicho yeye kuwepo BUNGENI? Au ni ule ubishiubishi wake wa watu wa KIGOMA kama akina KADUGUDA wa Simba?
     
  19. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I thought Zitto Kabwe was only bluffing when he announced that he would not run for Parliament in 2010. He has been a real thorn in the flesh of the CCM government in spite of his youthfulness.

    Mafisadi take note that there will be no letup in the forthcoming Parliament. Zitto, uzi ni ule ule. Hakuna kulala, mpaka kieleweke!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zitto hana lolote la ziada katika siasa!ameshajizika kisiasa.
    Mimi naungana na WilCard!

    wana jf wengi wameamua kufa nae,na hakika MTAKUFA NAE.mzimu wa dowans 'unamtafuna'.blood cash za RA zitamuondoa kabisa kabisa kwenye ramani ya siasa
     
Loading...