Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Nia, Uzalendo na Uwezo wa kuwa Amiri Jeshi Mkuu wa Tanzania ninao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 25, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa ZITTO ZUBERI KABWE leo wakati akichangia hotuba ya bajeti ya Wizara ya Sayansi na Teknolojia amesema anao uwezo wa kuongoza nchi, anao uzalendo kwa nchi yake na anao uwezo wa kuwa amri jeshi mkuu wa Tanzania.
     
  2. H

    Hon.MP Senior Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto kasema Bungeni sasa hivi hana mashaka kuwa ana uwezo na ni mwadilifu kuweza kuwa Rais alafu hapo hapo anaruka kihunzi kuwa katika tamasha lile alikuwa na makusudi mengine.

    Zitto umesomeka wewe ni mnafiki na hustahili. Huwezi kuteuliwa na CCM wala CHADEMA kuwa mgombea maana wanaokuzidi ni wengi sasa naomba ujipime kwa Rissu na Silaa uone unavyopwaya.


    CHADEMA achaneni na Zitto mapema aende anapotaka. Na katika CCM ndio kabisa!!!!!! hawezi maana mnyukano wa huko ni wa kufa mtu na wako wengi sana
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mh. Zitto Kabwe wakati akichangia hotuba ya Wizara Sayansi na Teknlojia amewananga wale wanao taka asiwe rais wa nchi hii, kwa kutaja mambo matatu ambayo amesema hana shaka nayo hata kidogo kuwa anayo japokuwa watu wengine wamekuwa wakimsaga. Mambo hayo ni :

    1. Uwezo
    2. Uadilifu
    3. Uzalendo

    Kazi kwenu wana JF, Zitto amedhamiria kuutaka na kuupata Urais
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa huu uchafu hapa sebuleni. Hujui choo kiko wapi?
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Lazima magamba yamegonga meza saaaaaaaaaaaaana! wenye akili wakisikitika!
     
  6. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili ni gamba! Embu aulizwe kwa mwaka huu amefungua matawi mangapi ya chama akiwa kama naibu katibu mkuu?
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nyerere alisema hayoooo

    Kwani kuwa mzalendo na kulitumikia taifa lazima uwe Rais?

    Fanya kazi watanzania tukuone, ikifika wakati tutakuita wenyewe.

    Kwani Mwinyi ama Mkapa walipokuwa mawaziri walikuwa wanatamka mambo ya Urais?

    Sasa tuangalia huyu aliyeota uraisi na kuunda mtandao? Alikimbilia Ikulu, angalia mambo yanayofanyika!!!!

    Nawaonya wananchi wa Tanzania na Wanachama Wa CDM, wale woote wanaotaka uraisi sana, tuwachunguze na kuwaangalia kwa jicho la husuda.
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280
    Dumela Mbegu

    Ni kweli Zitto ni mzalendo halisi hata mazungumzo yake na Jack Zoka wakati wa uchaguzi yanathibisha hilo.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. d

    dandabo JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    kwani kasema uwongo? Yuko sahihi kabisa!
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo aje CCM tutampa kura. Lakini kule kwa magwanda? magwanda wenyewe ndio wanampinga.
     
  11. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Katika kukamilisha kile kinachosemwa na watu wengi juu ya hatima ya Zitto na Urais, muda mchache uliopita wakati akichangia katika hotuba ya wizara ya Sayansi na Teknolojia Mh. Z.Z. Kabwe amesema hana wasiwasi na uongozi kwa nafasi ya uamiri jeshi hana wasiwasi labda mambo mengine...

    MY TAKE:

    Kweli huyu jamaa anashindwa kuelewa utaratibu uliopo ndani ya CHADEMA juu ya kumpata mpeperushaji wa bendera katika nafasi ya Urais? au anafanya makusudi ya lazima? au ndo utoto? au uchekibob?..........................
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    ww Mheshimiwa Hon. MP acha unafiki naona umetumwa kumchukia ZITTO bila sababu ni aibu kwa nini usigombee na ww? mm kumlinganisha na RISSU au SILAA ni uhayawani
    leta mada za kueleweka wabunge wameshazungumzia mitandao inayowachafua Watanzania usisababishe tukafungiwa nakuomba tafuta address ya Zitto, au teamzitto ukamtukane huko kwenye PM yake
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zitto atakuwa na mkono wa magamba!!ndiyo maana wanataka awepo mgombea binafsi.ila kachemka mbaya!!!
     
  14. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jazia nyama uzi wako unaeleaelea tu.!
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hayo yote ni sawa...linapokuja swala la kuwa Rais hafai!!! Jamaa ni ndumilakuwili sana...
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki yake kikatiba ila watu wanamuona ni kama Msaliti vile.
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usitumie kichwa kufuga nywele tu, bali pia tumia kwa kufikiri. Wote hapa wameelewa, kasoro ww tu, hujioni una kasoro na hutufai humu JF?

     
  18. D

    Deo JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa viegezo vyake yeye mwenyewe anauwezo, lakini kwa viegezo vya wengi anapwaya. Lakini pia tukiri kuwa anauwezo mkubwa kuliko aliyepo
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Labda magamba system! yale makundi mengine hayataki kusikia hata jina lake likitajwa maana wanajua mchonganishi na ana Sura mbili!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ndio maana jana nilimchna live...kwa maandishi yake humu alisema swala la urais bado na si vyema kulizungumzia sasa mbona analiongelea...full sitaki nataka yule
     
Loading...