Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe awasha moto Songea!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TUNTEMEKE, Mar 28, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maelfu ya wananchi wa mji wa Songea wamejipanga barabarani hivi sasa kumpokea naibu katibu mkuu wa chadema Zitto Zuberi Kabwe anayetarajia kuwasili mjini hapa muda mfupi ujao akitokea Mbeya na moja kwa moja ataelekea kwenye uwanja wa mkutano shule ya msingi madizini kata ya Lizaboni kazi ni moja tu kuwazika CCM katika uchaguzi mdogo wa udiwani.

    Nitaendelea kuwajuza moja kwa moja toka viwanja vya kampeni. Watu ni wengi kwa kweli.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    inaonekana CDM imejipanga na kugawana majukumu vilivyo
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up Prezdaaaaaaaaa Zitto Kabwe.
    Tulianza na mungu tunamaliza na shetani
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ivi kuna mtu anaweza list post ambazo zagombaniwa sehemu mbalimbali Tz
    Maana najua tuu ya udiwani kirumba na kiwila then Ubunge Arumeru
    Ila nimekumbuka kuna diwani alivuta Ruvuma pia
     
  5. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best cdm
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bravo virus zitto.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Safi katika kuendeleza harakati mambo ya uprezo hatutaki kuyasikia kwa sasa!
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Chadema bia bia hata likienda bunzi litapokelewa tuu wananchi wamekunywa maji ya chadema kusini kazi ya chiku abwao hiyo Fuime kwa mbele
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mpiga vita haulizi mwenzie
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka hizi
    kata ya kiwila -mbeya
    kata ya kirumba- mwanza
    kata ya Lizaboni-songea
    kata ya vijibweni-Temeke

    Na zingine tatu nimezisahau
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mpiga vita haulizi mwenzie
     
  12. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huko lizabon songea CCM ni mbende mbende. Kushinda hakupo labda muujiza.
     
  13. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha za Songea mchana wa leo. Naomba mleta mada au moderators mziweke hapo juu


    Screen_20120328_17177.jpg Screen_20120328_171549.jpg Screen_20120328_17168.jpg Screen_20120328_171518.jpg
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka baadhi ya harakati zilizoko ni hizi ambazo si haba hata kidogo!!
    1. Arumeru Mashariki Arusha - Ubunge
    2. Kirumba Mwanza - Udiwani
    3. Kiwila, Mbeya - Udiwani
    4. Dodoma - Udiwani ( sikumbuki jina la kata)
    5. Songea - Udiwani (Sikumbuki jina la kata)
    6. Kigamboni, Temeke Dar es salaam - Udiwani ( sikumbuki pia jina la kata)
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto anaendeleta kuwasha moto mkubwa sana hapa Songea.Watu ni wengi sana hoja anazojenga ZITTO zinawaliza watu hapa uwanjani.
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto anawaambia ongea kwa uchungu sana na anasema hiv sasa hakuna mahali ambako mtoto wa tajir na maskini hawakutani sehemu yeyote ile wanayokutana.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa anazungumza na kuhusu mambo ya umeme,amewaahidi wanasongea kuhusikia moto wake katika suala la umeme Songea.Katika nyumba 100 ni nyumba 14 tu zinaumeme Tz.
     
  19. V

    Vonix JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Yes CDM twanga twangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!kotekote hadi kieleweke.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    7. Simiyu-Bariadi kata ya Lagangabilili
     
Loading...