Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe akizungumzia Mradi wa Maji wa Ziwa Victoria na Madini Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Sep 28, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Mh. Zitto tarehe 25 huko Mwanzugi Igunga aliwafungua macho wakazi wa Igunga na Mikoa ya jirani kuwa Mradi wa ziwa Victoria ulitumia Kodi za ndani kwa manufaa ya Wawekezaji wa Migodini na si kwa ajili ya Watanzania, Pia alishangaa jinsi ambavyo Wananchi wa Tanzania wanakosa Maji na Huduma za afya wakati nchi hii ina utajiri Mkubwa wa Madini. CCM imekuwa ikidai itatumia maji ya Ziwa Victoria kuwapatia maji Wananchi wa Igunga endapo wataichagua Oct 2.
    Source: habari na video ni Chadematv YOUTUBE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kha sisiemu waongoooo??? Mkiwapa kura tu? Wametumaliza!
     
Loading...