Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amkaribisha Kafulila CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakalinga Y. R, Dec 18, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Zitto Kabwe swahiba na mshirika wa karibu wa mbunge aliyetimuliwa kwenye chama chake Kafulila, ameweka wazi kutojihusisha na sakata la Kafulila kwa namna yoyote.

    Akiweka maelezo kwenye ukarasa wake wa Facebook ameshindwa kujitetea kuhusu tuhuma za yeye kuwaita polisi.

    Hata hivyo ameelezea kuwa huwa mara zote yuko upande wa mtu anayeonewa na mnyonge. Mwisho ameweka wazi Kafulila anakaribishwa CDM na kwamba hakufukuzwa hivyo katiba ya Chadema ipo wazi anakaribishwa

    source FB
     
  2. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heheheeeeee! CDM wasije wakafanya kosa kama ilo la kuingiza kirusi ndani ya chama chao. Aende zake mwanakwenda kwani alilewa sifa za kijinga na akajisahau kufikiri kama binadamu na badala yake akakubali mtu mwingine afikiri kwa niaba yake. matokeo yake amekua akikokotwa kama kondooo.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jina lako linajitosheleza
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Atatulia kashajifunza kitu,so ajiunge na wapambanaji
     
  5. k

    kiomboi Senior Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    karibu kafulila CDM
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wafu wanakokotana....

    Ila wajue, mwizi hata akiungama mara 1000, atabaki kuwa mwizi tu!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mshenz?hahahahahahah
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,708
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Anarudi kufanya nini wakati alisema CDM ni chama cha kikanda?faida ya kuropoka ndio hiyo.Kama alipiga magoti kwa Mbatia basi awapigie magoti wana CDM kwa maneno yake ya kebehi ili asamehewe.Bado yeye ni kijana mpambanaji ila tuu nidhamu ni ziro.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyo sisimizi keshakuakua?
     
  10. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kafulila fanya unachoona ni sahihi kutoka moyoni mwako. Ukishauriwa changanya na za kwako. Jaribu kuwa independent kimaamuzi itakusaidia kukwepa migongano isiyo lazima.
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Zile kasoro za CDM alizozikimbia awali zimekwisharekebishwa?
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    May be he is too young to be wise.
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasikia anafanya harakati aende SAU.
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,596
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa kunyea kambi!
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Shibuda mwingine huyo!ya shibuda mmeshindwa kuyatatua na bado mnataka kuongeza kero ingine na matatizo?waungane na Hamad Rashid kuunda chama chao!cdm say no.
     
  16. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zitto are you real great thinker?. umekosea sana kusema mapema hiyo mishe. sasa hapa umuongeza attention kwa wananchi, na kwa namna hiyo resistance ya kujoin CHADEMA itakuwa kubwa sana.

    bora ungekaa kimya. Alafu unasibitisha kuwa mambo mengi unayofanya haya hayana strategies. na usipo angalia, watu wataku-group pamoja na akina nape.

    kuna mambo unayafanya halafu baadaye unatumia nguvu nyingi sana kujitetea. usifikiri nguvu ya hoja hafanya kazi vizuri mara zote(long term strategies is needed na sio kama hivi unavyo fanya).

    Halafu Kafulila akirudi CHADEMA ataonekana kuwa yeye anachokitaka maishani mwake ni ubunge na vyeo tuu.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Aende kule Jahazi Asilia.
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kafulila alishajea kambi kurudi cdm haina tofauti na wale wanyama wanaokula watoto wao kimsingi ni aanzishe chama
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni maarufu sana anaweza anzisha chama
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Siasa za bongo zinahitaji akina kafulila kama kumi ili kuweka sawa siasa za bongo
     
Loading...