Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amkanya ndugu Jussa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jan 5, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Zitto Kabwe
    Ndugu Jussa, Kama rafiki yako mkubwa na unajua ninavyomheshimu Maalim Seif Kama kiongozi thabiti. Leo nakwambia usilolipenda. Sio sahihi katika demokrasia Kama yetu kumfukuza Mbunge Hamad Rashid au hata wanachama wengine wa chama chenu cha CUF. Kama Maalim aliweza kumsamehe Salmin, aliweza kumsamehe Karume, aliweza kukubali kutangazwa kushindwa ilhali hata wewe unajua alishinda Urais wa Zanzibar iweje iwe muhali kumaliza tatizo hili dogo la Hamad Rashid?

    Hamad ana makosa lukuki. Nimefanya naye kazi Bungeni. Hamad pia ana mazuri mengi kafanya. Hamad amejitoa muhanga. Uamuzi wa Baraza Kuu la CUF kumfukuza uanachama ufikiriwe upya.

    That is my appeal to you as a friend and a fine politician.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zitto,
    CUF ni kama vile unavyoiona ManU, Liverpool, Blackburn,...., hivi ni vilabu vya England lakini wamiliki wake sio WAINGEREZA. CUF sio ya WATANZANIA ingawa kuna akina Lipumba, Mtatiro,..., na umefanya vizuri kumwomba Jusa na sio Lipumba. Tafakari.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono alichokiongea Zitto.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yote haya yanayofanyika ni kwasababu ya 2015
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    HR anajua analolifanya na ametarajia matokeo ya aliyoyafanya alishaichoka Cuf muda mrefu na ameshajipanga kuanzisha chama kipya CCM C, anavuta pumzi tu kidogo. Wala msiumize kichwa.
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zito anaomba hekima zitawale pia CDM kwa vile anategemea kugombea Urais 2015, ukitilia maanani ndani ya CDM hakuna upana wa demokrasia
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Zitto anaushahidi kuwa Maalimu alishida siyo??
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Zitto inambidi afikirie vingine.

    CUF nafikiri ni chama tofauti sana na ni chama cha wananchi sio cha watu wacheche ambao wanakuwa na hisa kama Chadema.

    Kufukuzwa kwa hamad Rashid sio jambo geni. Kwani walishawahi kufukuzwa watu maarufu kuliko Hamad rashid, akina Naila Jidawi, Mapalala na Msabaha n.k.

    Kinachofuatwa ni haki na sio upendeleo.

    Sio kama ulivyo fanyiwa wewe mizengwe uliyowekewa wewe ulipotaka kugombea uenyekiti wa taifa chadema.
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    @mr ziro.................. kila mtu anajua maalim seif alishinda ule uchaguzi wa awali na salmin, hadi channel 10 by then kwa sababu ilikua inamilikiwa na mzungu haikuogopa kutangaza kua seif ameshinda only the following day matokeo kugeuzwa!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutajuaje kuwa huu uzi ni Zitto mwenyewe tunaomba source p/se
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno!
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna namna ya kumwondoa Maalim Seif angalau kwenye Ukatibu Mkuu tu?
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kauli zako hizi....ukiwa muongo basi angalao uwe na kumbukumbu.ulichoandika mwaka jana kuhusu chadema ,kinakinzana na ulichoandika hapa.
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Zitto ni "mwenyekiti wa vyama vyote vya upinzani" lol
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hapana. Kama Mtanzania anayekerwa na wimbi hili la kufukuzana uanachama ili mtu aukose Ubunge. Sema tu amechelewa mno kuutoa ushauri huu kwa rafiki yake Jusa ili umfikie Maalim.
    Zitto, ongea na Tendwa juu ya suala hili.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kufukuzana uanachama kumefanyika kwa vyama vyote kuanzia CCM, Chadema, NCCR, na sasa CUF

    Tunaikula hasara ni wananchi kwa kugharamia chaguzi kila leo, kwa maamuzi ya wachache kwenye vyama
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona Zitto hakumwambia Slaa awavumilie WALE MADIWANI wa Arusha? Same ol' shit!
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama cuf ni chama cha wananchi mbona hao wananchi hawakikuchagua!? Kwani Profesa Abdallah Safari cuf walimdanyiaje alipogombea uenyekiti!? Kwani kilichomfukuzisha Hamad Rashid si huo ukatibu mkuu! Wewe ni Dr lakini nashangaa huwa unafikiri chini ya kiwango!
     
  19. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuwa na jina la chama cha wananchi kakumaanishi hicho chama ni cha wananchi kweli. Ukisema Zitto kawekewa zengwe kugombea uenyekiti CDM, alichofanyiwa HR kisa tu kutaka kugombea ukatibu wa CUF sijui utaitaje?
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwanini zito anamwambia Jusa badala ya maalim Seif? Hata hivyo HR wakati anaanza kampeni yake ya kunia ukatibu mkuu cuf alijua kama atashindwa atafanyiwa nini ndo maana ameshatangaza kuanzisha ccm c
     
Loading...