Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipi ni sifa za mwanamke anayefaa kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kandidus, Mar 14, 2012.

  1. kandidus

    kandidus Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii forum wenzangu, eb mnisaidie nifaham sifa anazotakiwa kuwa nazo mwanamke wa kuoa.
    Bila shaka kwa sifa hizo, ninavyoona mimi ndo zitakamilisha neno "mwanamke mzuri"
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umepotea chumba!
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kandidus,swali lako umeuliza kama mtoto wa darasa la 1b. Mwanamke yeyote anafaa kuolewa,anaolewa na nani? Hapo ndo cha kuzungumzia. Ww hujatuambia unasifa gani,unataka tukwambie ni mke gani atakufaa? Ndo maana nmesema swali lako ni kama la std 1a. Mke wa jambazi sifa zake ni tofauti na mke wa ustadh,mke wa mwanamziki ana sifa tofauti na mke wa polisi cha msingi jiangalie tabia yako, rafiki(mke) mzuri ni yule anayefanana na tabia zako na maadili yako iwapo ni ya kazi au moral ethic. Kama ww ni kaka jambazi,tafuta mke atakayekuwa na uvumìlivu hasa pale utakapokuwa na misukosuko na dola na mtunza siri.kama ww ni mcha Mungu tafuta mke mwenye tabia kama yako . Mke ni rafiki,hana spesifikeshen kama unazohitaji unapotaka nunua kompyuta yaani awe ivi awe ivi vinginevyo
     
  4. kandidus

    kandidus Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja na majibu yako kuelea hewani, walau mistari mitatu ya mwisho umezungumza vizuri kidogo. Hapo swali limesimama wima kabisa ila kutokana na mtazamo wako ndo unaoona kana kwamba swali la mtoto wa std 1b. "this is a universal question"
     
  5. kandidus

    kandidus Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukishaongelea "KUFAA" au "UZURI" moja kwa moja unaongelea morals and not immorals. So ningetegemea uelewe kwamba sifa ambazo ungeziainisha ni zile zinazoambatana na good morals na sio bad morals.
    Mpaka hapo nimegundua kwa nn ulifeli shule!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    1. Awe na Matege
    2. Kitambi kiduchu
    3. Anyoe Kipara
    4. Awe anakojoa kitandani
    5. Awe anaoga japo mara tatu kwa wiki
    6. Awe na ushujaa wa kuachia ushuzi hadharani.
     
  7. kandidus

    kandidus Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usiikimbie hoja. Jadili au utoe mtazamo wako hapo.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    7. awe na meno kama gaucho
    8. awe anaweza kukaa siku nzima bila kupiga mswaki
    9. awe na nywele za kipilipili natural
    10. awe na sura kama yako wewe mtoa mada
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    unarudi boarding lini? shule zimeshafunguliwa au bado?
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mke utatajia awe wako, halafu unaomba sifa za mke wangu mtajaiwa!! Basi mimi mke wangu mtajiwa ni yule ambaye yuko tayari kuwa na mimi club mpaka saa 11 alfajiri, anakufaa huyo? Kumbuka ndege wafananao huruka pamoja.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    11. Awe na jinsia mbili
    12. Awe na sura kama ngumi ya mwizi
    13. Awe na vinyweleo kwenye chuchu zake
    14. Awe na mikono yote ya kushoto
     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushindwa kwako kutofautisha mambo na ku-generalize vitu kutakufanya uendelee kubaki std 1b mpaka mapengo ya uzeeni yakutoke! Unatutaka tuutizame ubinadamu ktk sura moja? Hiyo unayoitaka ww? Hicho ni kiwango cha chini sana ktk kufikiri! Huwezi uliza swali linalopeapea ukadhan kila mtu uelewa wake ni kama wa dreva wa bodaboda kama wako. Hakuna kudhaniadhania hapa. Every human being is unique,na hiyo ndo inanifanya mimi niwe mimi,wewe uwe wewe. Individuality na si collectivity. Kwani tabia za mke anayemtaka mdogo wako ndizo anazotaka mjomba wako?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Awe kama mimi....
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Awe na ndevu...
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Eeee, hii ya leo kali!
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Taratibu mbavu zute jamani, looh!
     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    mke mzuri ni yule unayeweza kujadiliana nae- critical discussion- na mkafikia muafaka bila kununa, kususa, kulia, kukasirika; ni anayeweza kukuhoji bila woga, ni yule unayeweza mpa ATM card yako na password na baada ya muda ukaitwa kuangalia kiwanja cha kununua, mkatengeneza ramani ya nyumba, mkajenga msingi wa nyumba na kusimamisha nyumba na hatimae mkahamia na kuanzisha miradi; mke mzuri ni yule mnayeweza kujadialiana na shule ipi mtoto aende na kwa nini; mke mzuri ni yule anayesimamia misingi yenu na hang'ang'anii mfanye kama jirani na familia nyingine zinavyofanya; nk nk nk
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhali umekuwa specific! Ndio alichokitaka muuliza swali.
    Mie nitamjibu akituletea kwanza sifa za mwanaume anayefaa kuoa.
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shosti umesahau kuwa mengi ya hayo ulioyasema mtu (mwoaji) utayajua baada ya kuoa na kuishi na huyo mke. Mleta hoja anataka sifa za anayefaa kuolewa.
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
Loading...