Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipi kanuni za kulea nyumba ndogo isikukimbie.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Losambo, Jan 23, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza najitupa Chit Chat mnisaidie hili. Sina hakika kama lilishawahi kujadiliwa sana ama laaah lakini lengo hasa ni kutaka kufahamishwa ni jinsi gani unaweza ukailea nyumba ndogo kiasi ambacho haiwezi kukimbia. Nimekuwa nikijiuliza ili nyumba ndogo isikukimbie ni sharti uwe;
    1. Handsome? Mwanaume mwenye mvuto kiasi ambacho siyo rahisi kukimbiwa huku kunako sita kwa sita ukiwa mtaalamu wa kutosha?
    2. Uwe na uwezo wa kuihudumia nyumba ndogo? Kuihudumia kiasi gani sasa?
    3. Uwe na mali kama gari na vitu vidogo vidogo?
    4. .....
    Kwa kweli nimekwama naomba mnidadavulie maana sababu za kuwa na nyumba ndogo ni nyingi na kila mtu na yake kulingana na mazingira.


    Najua Chit Chat ina wenyewe nami nawaita na kuwaalika ili tujadili hili.


    Nawakilisha.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Subiri wazowefu wafike nishawaita wanakuja............
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa msaada najua watakuja sasa hivi.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni lazima ukubali kuwa cash cow...hapo nyumba ndogo haitakukimbia. This is the first and foremost principle, the rest is prologue
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utingo mbona tunaona baadhi ya wadosi wana mkwanja kachaa na wanahudumia lakini watu wanakula nyumba ndogo zao bila chenga tena kwa kigezo cha kutowafikisha?

    Kanuni yako nimeinote. First anf for most, money
     
  6. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ukitaka uheshimike na kuitawala nyumba ndogo kwa mfumo wa miaka kumi kumi kama CCM ni mwendo wa kuvunja kibubu tu yani kwa lugha nyepesi kwa nyumba ndogo laki si pesa million uadui..
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gozo kama ni hivyo naanza kukata tamaa mimi nilifikiri ukionja tundi basi kama umejituma sana na kufanya makoronjinjo basi unaweza ukapendwa provided sector nyingine upo normal!!!!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    the best way to find out ni kwa wewe kujitumbukiza kwenye hako kajumba kadogo...uone kisha utathibitisha nilivyokwambia. Also remember Kinywa cha malaya ni shimo refu;Anayechukiwa na BWANA atatumbukia ndani yake. Mithali 23:14
     
  9. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kama performance yako inalizisha ktk nyumba ndogo ni added advantage but uvunjaji wa kibubu ndo alfa na omega..
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kama ana masikio atasikia, umemnyooshea sana.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kibubu kumbe ndiyo siri basi maskini hawana chao na naanza kuamini ule msemo wa wacha wafu kwa wafu wazikane!!!!

     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Rula usifikiri wote wanaopenda kufanya dhambi ni hiari yao, elewa dhambi imepambwa katika ulimwengu wa roho na kama binadamu tunajikuta tunashindwa na ndiyo maana wengi tunaogopa kufa licha ya kujua mbingu ni ujira wa mwenye kutenda mema kwa Mungu.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unless umebeba malaya, na tangu mwanzo ulianza kununua penzi but kama umepata nyumba ndogo iliyo tulia ni bora na wewe utulie, uiheshimu na kuipenda kama mwanake .
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Inabidi ibaki kuwa ndogo........na haikubali kupatikana ndogo nyingine
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Hiyo bold ndo naiona kwa mara ya kwanza........................

    :focus: Acha mpango wa kando
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha kufanya zaidi ya kujiandaa kukimbiwa.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ah! Mi hii thread hainihusu sana. Kazi yangu siku zote ni kubanjua nyumba ndogo za madosi.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa Asprin anaumwa tu angekupa kanuni

    RR,Teamo,Nguli,Kaizer ,Klorokwin na wengineo wakiiona hii post watakusaidia
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Losambo, ukitaka kumiliki nyumba ndogo uza mali ubaki medium, kama ni cheo kataa ubaki mfanyakazi wa kawaida. Ni ngumu sana kumiliki vitu viwili, yaani penzi na pesa.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wewe je, ni kwa hiari au si hiari?
     
Loading...