Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinahitajika saini 99,970 zaidi kuijurisha dunia mauaji Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baajun, Sep 14, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari fuata LINK hapo chini. Andika jina lako email na anuani yako. Kwa ambaye yupo Tanzania zip code weka 0000.

    Petition | Government of Tanzania: Stop police violence against peaceful demonstrators and journalists | Change.org

    Lengo ni kuijurisha dunia kuhusiana na UKIUKWAJI WA HAKI ZA BINADAMU NA MAUAJI ya kikatili yanayo endelea Tanzani.

    Hii ni nafasi yako kuijurisha dunia. Chini baada ya kusign panapo sema " why this important to you" weka ukiukwaji wa haki WOWOTE unao endelea TANZANIA, Iwe UFISADI, MAUAJI, UONEVU CHOCHOTE KILE AMBACHO SIO HAKI.

    NB: KAMA SIGN ZITATIMIA KABLA YA WEEK MBILI. HILI SWALA LITAJADILIWA KTK KIKAO CHA UN KIJACHO IN 2 WEEKS NEW YORK.


    http://www.change.org/petitions/government-of-tanzania-stop-police-violence-against-peaceful-demonstrators-and-journalist
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I have done the needful!
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nieisambaza na facebook kwa rafiki zangu! sasa baada ya kujadiliwa itakuwaje?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona hatukupata mlishonyuma wa ile petition iliyokuwa inaongelea kuhusu ati kuuzwa kwa pande la ardhi la serengeti?
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    done.....
     
  6. b

    baajun JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Kamanda. Pamoja.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kweli sie maneno tu

    hadi sasa wamesaini watu kiduchu
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tayari imekwenda
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tutumie na emails za ndugu na jamaa.
     
  10. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its done..
     
  11. s

    sheky Senior Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If there is a way I can show respect to the blood of Mwangosi, it is through using each and every forum to make people react in the right way to make sure this will never happen again anywhere in Tanzania. Wewe ambaye hujasaini, au unaogopa kuwa utajulikana, ni vyema ukawa wazi kuweka hisia zako sasa kuliko kungoja bomu lilipuke tumboni mwako kwa uoga wako.

    Ikiwa usiposaini utalipuliwa, na ukisaini utalipuliwa, jema ni lipi? For Mwangosi!!
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hamna faida yeyote, watu wanakufa syria kama mbuzi na hamna kinacho fanywa na UN. Hata kama malalamiko yenu yakifika kwenye kikao mnafikiri nini kitafanyika?
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usije Bunju kabisa ni bora ukae hukohuko Sinza. Ukija Bunju tu tunakumaliza kabisa.
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hivi mnategemea Tanzania itawekewa vikwazo kwa sababu ya watu wawili kufa kwenye maandamano?
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kabla sijasaini naomba kuuliza kwa nia njema kabisa muanzisha huu uzi unaweza kutufahamisha ni nchi gani duniani walifanikiwa kwa njia hii ya saini.
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    nilivyoingia kwenye hiyo link sisiem hawaWell this is embarrassingÂ…

    We couldn't find the page you were looking for.

    naanza tena silali hadi nipate kupiga kura hii
     
  17. M

    MC JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Have tried but unsuccessfuly, got error message...!!!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tayari, nimekuwa mtu wa 136. Siyo mbaya!!!
     
  19. r

    raymg JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi ww n JK nn
     
  20. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nshafanya mambo
     
Loading...