Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zileeeeeee enzi zetu

Discussion in 'Entertainment' started by Masikini_Jeuri, Aug 18, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    enzi hizoooooooo.jpg boli.jpg boli2.jpg tambara.jpg tulikotoka.jpg chandimu.jpg mechi.jpg

    Hapa watu tulisamehe kula na wengine wetu tuliachwa safarini...................I miss these days bana!
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanikumbusha mbali enzi za kupika chandimu na kombolela
     
  3. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inanikumbusha mbali sana enzi zile mkishamaliza kuupiga chandimu mnakimbilia bombani na kugombea kunywa maji huku tukivuja jasho na kujaa vumbi..enzi za kuumia vidole kwa madochi unayopiga...dah life was good!
    Hapakuwa na messi wala ronaldo..enzi hizo tulikuwa kina mziba,mogela au makumbi juma...nakumbuka nilikuwa ni salum kabunda ninja manake beki alikuwa hasifiwi nilikuwa naosha sana manake control sikuwa nazo sana na nilikuwa nafungisha sana nikitia mbwembwe so kuosha ndio ilkuwa zangu popote bora liende...teh teh teh!!!!!
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umenipoza machungu ya kufungwa na yeboyebo, enzi hizo nilikuwa kipa wa kukodiwa watu walikuwa wananiita mtoto wa jini. Ilikuwa dingi akizubaa hakuti soks kwenye viatu,mpira huo tulikuwa tunauita KINIENGO!!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    good old dayz...damn it man..!
    Maisha bwana....napata simanzi nikikumbuka maisha haya..!!
    Ilikuwa shangwe
     
Loading...