Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zijuwe tabia sugu za wanachuo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 26, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    1. Hupenda kwenda bar na kumbi za starehe kuliko lecture na semina.
    2. Hushinda room kuliko library
    3. Hufahamu mitindo ya mavazi kuliko module
    4. Huogopa sup, carry na disco kuliko dhambi
    5. Hufahamu waziri wa mikopo kuliko wahadhiri
    6. Huhudhuria b'day, harusi na starehe za w'end kuliko ibada
    7. Hutoa zawadi kubwa kwa boy & girl frnds kuliko kwa yatima na wajane
    8. Hulinda ATM cards na penzi kuliko vitabu.
    SO, epuka hivi vitu ukiwa chuoni.
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Du mambo yamebadilika sana!
    Enzi zetu
    1 Kula kuku kwa kurudia, hata ukiwa mjini unawahi SHIMO GRILL
    2 Jeans ni lazima, ila haioshwi mpaka mwisho wa mwezi
    3 siku ya kufua jeans inalowekwa siku nzima na ukiisimamisha inasimama yenyewe
    4 kitabu kwa kwenda mbele, mjerumani hakukamati kwa sup au kwa paper yoyote
    5 Hall 3 ilikuwa mwiko, pengine kama huna kazi ya kufanya
    6 Ukiwa veteran ni lazima utamjua Mzee Punch aliko
    7 Lengo la usomi ilikuwa (wakati huo) kwenda ng'ambo kwa ajili ya further studies
    8 Lecturer akikosea somo anafundishwa na wanafunzi mpaka kieleweke!
    9 siku ya "boom" ni balaa, fujo Mlimani Park , Safari Resort etc mpaka hela iishe(fahari wawili hawakai zizi moja)
    10 Siku ya kugraduate ndo unafahamu kumbe dunia iko tofauti

    Those were our glorious days!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hahaha kumbe ndio maana kila baada ya bm nilikuwa situliagi
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    KUIBA MITIHANI.?
    Wengi awasomi wanategemea feki au VUVUZERA kama linavyoitwa sasa vyuoni.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ukipita pale raha saaana..4real U remind me the golden moments ..vpi kuhusu 'EXILES' vyumbani?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    mmeshahu hii hapa: Wengi wao ni mabingwa wa kupigana "Exile"
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wanapenda kupiga deshi (kutokula au kujinyima) wanunue vitu kama simu, Tv na radio bila kusahau kuhuzuria kwenye mitumba.

    Wengine hupenda kupigwa exile ili wachungulie
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hihihi
     
  9. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika ni hiyo namba moja nachokumbuka wakati wa kuishiwa ilikuwa lazima uchukue kozi flani inaitwa RB 600 ( Yaani Rice & Beans for Tshs.600) ukikuta RB imeisha kifuatacho ni chai na mkate
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    HAHAHAA :bathbaby:
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kule mabibo hostel kwenye block flani kuna jamaa walikuwa wanaishi na mademu zao kwenye room ya wanaume ilikua tabu sana usiku watu wanakula vitu kitanda cha juu na wewe upo chini unachobenefit ni vibration tu.
     
  12. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu usinikumbushe Dr. Karamagi a.ka Fisadi wa Maksi
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuiba mitihqni enzi hizo na kugundulika , mtu anadharauliwa sana, tena san tu.
    It was easier to work ones way out to get good marks kuliko kuiba mitihani.
    Hii inaelezea the long, wrong way we way deteriorated.;
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu I amtalking of the situation way back to the 70's and early 80's.
    Wengi wenu hamuifahamu SHIMO GRILL, lakini ni ile cafeteria iliyokuwa chini ya Havard.Hapo kula ilikuwa nguvu yako, lakini that was where the best chickens were served at no, absolutely NO direct cost at all!
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmenizidi nguvu kwa mnachokiongelea, mm zamani sikuwepo hivyo imenibidi nibaki kuangaliya tu
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naona mmesahau mambo ya kushindia vijogoo!
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama vinaukwel vile mana hyo namba nne kma kwel vile inaonyesha wewe ni mtaaramu wa mambo yote hapo juu uliyo yasema hv yan kama kwel vle ila wanachuo bana we acha 2uu
     
  18. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenichekesha kweli, kuna siku moja jamaa aliwapiga EXILE wenzie, waliporudi wakakuta mlango umefungwa kwa ndani, wakachukua kiti kwa jiranikuchungulia juu ya mlango, yaani walikutana uso kwa uso na jamaa.
     
  19. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    hiyo red nimeipenda maana kuna chuo kimoja morogoro jamaa alipoishiwa akaforge lisiti za cafteria akawa daily anaagiza chai-kuku wa kukaanga..!!! mchana wali kuku wa kukaanga (kwa kifupi mapochopocho kwa kwenda mbele) mpaka mhudumu akawa amestukia kitu, alipowataarifu watoa lisiti ikabidi wamfuatilie, ndipo walipombaini kuwa alikuwa hapangi mstari wa kulipia bali akitoka room na lisiti yake moja kwa moja kwenye dirisha la mcoc!!!
     
  20. c

    chante Senior Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lol! 'watu wanakosea wanasema nina viatu pair moja, ninavyo pea nyng sema vyote vnafanana'..Dr karmagi
     
Loading...