Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zijuwe dalili za kabla ya kuachwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Apr 12, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Dalili ya mvua ni mawingu ingawaje baadhi ya wakati inaweza kunyesha bila ya hata kuonekana mawingu ya kuridhisha kama dalili yake. Na ni kama hivyo, kabla ya kuachwa huwa zipo dalili tofauti ambazo wengi wetu kwa kuona ni vitu vya kawaida, huwa hatuchukuwi tahadhari za mapema.
    Baadhi ya dalili hizo ni hizi zifuatazo ila na wewe ongezea nyengine kwa kujuzana zaidi.

    1. Mwenza kukosa raha mnapokuwa pamoja.
    2. Kutopenda kutembelewa ikiwa mnakaa sehemu tofauti au kukutaka utowe taarifa kabla ya kumtembelea.
    3. Kutoipa umuhimu mitoko yenu ya week end au mengineyo kama ilivyokuwa awali.
    4. Kuanzisha majibu ya mkato.
    5. Kukujibu kwa kujiamini zaidi.
    6. Kutozijibu text zako kwa wakati tofauti na ilivyokuwa awali.
    7. Kupenda kuzima simu kwa muda mrefu bila ya sababu za msingi na kutoyajali mawasiliano.
    8. Kwenda pembeni kupokea call iliyoingia au kwenda kujibu text.
    9. Kuchukizwa na kuishika simu yake.
    10. Kutojiamini mnapokuwa pamoja.
    Hivyo zinapojitokeza ishara kama hizo ni vyema kuuimarisha upya uhusiano wako kabla hayajakukuta.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante mwayego angalau utatusaidia kupunguza maumivu.....ila nadhani kuna wengine wanaamua tu ghafla bila warning wala nini..nakumbuka nyamayao alisema wake alimwacha ghafla bin vuuu..........tena jana yake tu alitolewa out kwa vicheko na bashasha....wakarudi na kuagana kwa mabusu moto moto kwa ahadi ya kuwasiliana kesho yake (mh hapa pa mabusu nimeongezea) halafu keshoye ghaaaah simu hazipokelewi, sms hazijibiwi kabla ya kulibwaga its over!!

    Sasa sijui ni kushindwa kusoma alama za nyakati au kuna wanaoendesha hisia zai kwa reflex actions/thoughts.
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kawaida nikiona hizi dalili,mapema namaliza mahusiano hata kama nimependa kupita maelezo,bora nikalilie mbele ya safari kabla mahusiano hayajafika pabaya zaidi
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ya nyama yao ndiyo kama hayo ya mvua bila ya mawingu ila hayo siyo sana kutokea.
     
  5. F

    Fundifundisho Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hii imenigusa sana
    mpenzi wangu niliyempenda kwa dhati na nilidumu nae miaka 2 ndipo nilipoanza maandalizi ya kumwoa mara ghafla alianza kunionyesha dalili kama hizo!
    Baada ya muda tuliachana na mpaka sasa nshazoea na nayachukia sana mapenzi!
    thanx kwa kutupa alama hizo za nyakati,itamsaidia aliye na mpenzi kutambua njaa iliyoko mbele yake.
     
  6. F

    Fundifundisho Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hii imenigusa sana
    mpenzi wangu niliyempenda kwa dhati na nilidumu nae miaka 2 ndipo nilipoanza maandalizi ya kumwoa mara ghafla alianza kunionyesha dalili kama hizo!
    Baada ya muda tuliachana na mpaka sasa nshazoea na nayachukia sana mapenzi!
    thanx kwa kutupa alama hizo za nyakati,itamsaidia aliye na mpenzi kutambua njaa iliyoko mbele yake.
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesema ukweli me mume wangu alikuwa hadi kuoga anaenda na simu ,sa ya kulala anailalia kwenye mto. Jioni kuanzia saa 1 hadi 4 anazima simu. Mwisho nililetewa kabinti ka form six kamefukuzwa kwao kana mtoto mchanga . Habari ikaishia hapo. Thanx kwa ujumbe mzuri.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole .. Kwanini usingesamehe yakaisha? Badala ya kuishia hapo?
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkubwa unaEXPERIENCE NA HIYO KITU NIN?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Chetuntu, hebu nipe mwongozo wa hiyo past tense kwenye red hapo..........

    Na hapo kwenye bluu pia panahitaji ufafanuzi, kabla sijaanza kufanya logistics flani hivi............
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani hizi ni dalili za mtu ambae ameshakupatia msaidizi/mtu wa kuchukua nafasi yako zaidi kuliko anaetaka kukuacha tu.Katika hali ya kawaida mtu anaetaka kukuacha kwa sababu nyingine tofauti na kupata anaemuona bora kuliko wewe hatakua na haja ya kuficha simu au kuikumbatia kama mtoto.Ila wa kuogopwa ni wale ambao leo mnacheka na kufurahi alafu kesho unaambiwa bye bye.Hii ndo hua inawafanya watu wachanganyikiwe maana bila dalili huwezi kujiandaa unakua hukutegemea!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Last edited by MwanajamiiOne; Today at 03:01 AM. Reason: Mi sijui bana...........kwani we hukuona ka nilikosea spelling bana?

    Mjukuu hapa ulikuwa unamjibu nani?

    Marunyagi bana! Dah!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ridhika na ulichonacho...utakufa siku si zako.Alafu ukichukua wote wajukuu zako wa kiume wataenda wapi?
     
  14. c

    chetuntu R I P

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    babu bana ntakupa!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Huenda labda kuna mjukuu anamtafutia.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa yaliyokukuta lakini inatakiwa usiyachukie mapenzi.
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaa Katavi bana natafuta wa namanyere.
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba Enock, hiyo ni chapter 5, mambo yalikuwa magumu.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari ya Pediatric Ward
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chapter 6 itakuwa ya kwangu lol
     
Loading...