Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara wizarani: Jk anamuogopa prof. Mark mwandosya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Mar 24, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwa unafutilia ziara za JK kupitia TBC, kila siku. Katika mfululizo wa ziara zake wizarani, JK amekuwa akioneshwa akiwakoromea mawaziri na kuwakatisha katisha wanapotoa taarifa kwake mfano. Magufuli (Ujenzi) MW. Hawa Ghasia (management) na MW. Nungu ( miundombinu). Alikua anaongea kwa msistizo, lakini leo (tbc habari) alipokuwa wizara ya maji kwa Prof. Mwandosya. JK hajaonyesha makali hata kidogo wala kumkatisha katisha Prof wakati anaonge. JE JK ANAMUOGOPA PROF?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kumkatisha katisha Waziri ni kumkosea heshima na pia kunaonyesha serikali haifanyi kazi pamoja. Ina maana rais hapati hizi taarifa mpaka wakati wa hotuba?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    it might b, si unajua mchizi ndie Rais wa Mbeya!
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Wizara ya Maji ni kati ya wizara zinazojitahidi kufanya reform. Soon tutaanza kuona matunda. Pia Prof kajieleza vizuri mbele ya Dr na kumridhisha.

    Sasa akorome bila kuwa na sababu ya msingi?
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kuna tofauti kubwa sana kati ya hawa watu wawili....mmoja ni prof...na huyu mwingine ni jamaa tu aliyetoroka monduli kipindi kile sababu ya umbea na fitna......so kuna gap kubwa sana kati yao
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tongue:

    Weeee, unataka asikanyage Mbeya?

    Siasa ya Mbeya si mchezo maana mwenyewe anajua Mbeya alipumulia mgongoni mwa Mwandosya
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    DR yupi unaemzungumzia dada/kaka........?

     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Huyo huyo kaka.
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkubwa mwenzie kisiasa hivyo ni lazima a observe 'protokali'..si unakumbuka walishatunishiana misuli sana??na hata 2005 waliingia wote tatu bora za CCM..
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huwa anakatiza wenzake wenye phd za kuunga-unga
     
  11. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwandosya ni mtenda kaz wa ukwel.. Hao wengne ni waimba ngonjera wenzake (******) ndo maana alikuwa anawakatshakatsha ho2ba zao..... Hawez kumkoromea prof. Mark hata kdg.
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona umetaja Dr kwani Slaa alikuwepo ziarani?
     
  13. T

    Taso JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Akipata taarifa kabla ya hotuba maana ya kusomewa hotuba itakuwa nini?
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Jaribuni kumu-observe kwa makini Prof Mwandosya, so far hajajiingiza katika tafrani yoyote ya kumpa umaarufu kwa cheap politics, na JK anajua hilo
     
  15. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hawa Ghasia na Nundu walishajiingiza kwenye tafrani yoyote ya kuwapa umaarufu?
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mwandosya kile kichwa si mchezo jamaa anahanya hanya pale. atasema nini wakati hajui lolote!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Obvious anamuogopa even me nilikuwa makini kumfatilia kujua kama atafanya aliyokuwa anafanya kwa wale wasanii wengine...................
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hawa tena , si ulimsikia hivi karibuni tu akilia lia na wafanyakazi wake hewa na asijue la kufanya.Mzee Nundu sijui zoezi lake pale UBT liliishia wapi.Fuatilia mkuu.
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hao wana long history kati yao kuna wkt JK alikuwa waziri na Prof alikuwa katibu mkuu wake so anajua utendaji wake wa kazi ulivyo means anajua Prof hana mboyoyo ka wengine
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Prof. Mwandosya vs "dakta" Kiwete ---Inferiority complex
     
Loading...