Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwela na mpoki...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BAGAH, Aug 6, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nani zaidi kwa VIJINENO?!!
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mbona hueleweki mkuu?unataka kutuambia nin??
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbwiga wa Mbwiguke.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mpoki noumaa wakuu...
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hujaelewa wap bana!,?
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    To mi is Mpoki
     
  7. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpoki yupo juuuuuuuuuuu
     
  8. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpoki aka mwarabu wa kigamboni.
     
  9. m

    matambo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bepari la kihaya mpoki halifai ni zaidi ya nomaa
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mwanamke hasingiziwi MIMBA,

    MPOKI balaaaaaaa
     
  11. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mimi naona Zembwela ni mkali sababu anaongea kwa logic sana.Mpoki anachekesha tu.
     
  12. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama kusubili meli kwenye uwanja wa ndege, mpoki
     
  13. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sioni namna ya kuwafananisha kwani ni viumbe wenye tabia tofauti kabisa.Isitoshe Zembwela wa 2002 ndiye angefananishwa na Mpoki na siyo huyu Zembwela wa 2012 ambaye kwa asilimia kubwa anaongea mantiki
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mnakosea sana mnapolinganisha watu katika nyakati tofauti...jiulize kwanza wakati unamsikia Zembwela je Mpoki hakuwepo???

    Usiseme Messi anamzidi Zidane sababu kisa unamuona Mesi kila siku kwa wakati huu.
     
  15. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    semeni yote, zembwela na mpoki kifo na usikizi! Zembwela anaufaham na uelewa mkubwa sana wa mbambo,isitoshe anaonekana anasoma na kujifunza vitu mbalimbali,nilimsikiliza juzi kwenye kipindi cha mkasi mshikaji yupo nondo mbaya,tokanimekuwa nikiangalia kipindi hiki zembwela alikuwa juu kwa 100% ubora,uchambuzi na kujenga hoja.hakuna cha lage wala nani kijana yupo juu.sipati picha akipatamwanya wa kuingia katka siasa.refer mikasi by salama.
     
  16. k

    kagame Senior Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono mkuu, Zembwela yupo nondo kichwani na anakushawishi kumsikiliza coz anaongea vitu relevant na hakika kuna mabadiliko makubwa katika uelewa wake wa mambo, anaelimisha, fikirisha na kufurahisha at the same point, while Mpoki yeye anafanya mahojiano yoyote yale kicomedian.
     
  17. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Zembwela anatalk point lakini kwa ishu ya hapa ya vijineno kama qualification MPOKI hashkiki..
     
  18. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa
     
  19. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sana kabisa
     
  20. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata mimi niona, ni moto wa mbali
     
Loading...