Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze comedy wa eatv kuwafunika original comedy wa tbc?

Discussion in 'Entertainment' started by Mtego wa Noti, Dec 16, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wapenzi wa wa tasnia ya vichekesho, kuna komedi ya TBC na ile ambayo imeanza pale EATV, kwa mtazamo wangu akina Joti wa TBC wameshaanz kupwaya ukilinganisha na hawa jamaa ambao wamekuja kwa kasipale EATV, akina Mtanga na Bambo. Hawa jamaa wa EATV wanachapa kazi si mchezo. WanaJF mnaonaje?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    imefikia muda hata watazamaji ikifika saa moja tu, wanatune eatv...
     
  3. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kweli bana hakuna mashabiki wengi wavichekesho kama zamani,waliboa walivyo ondoka eatv,alafu hawakuwa na jipya
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kweliii eeh?

    Kwangu wote hovyo tu. Kuchekesha sio mpaka uvae hovyo hovyo au kubadili lafudhi.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ok, hilo linawezekana. May be ni sababu ya kukosa ubunifu....
     
  6. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali eatv ni waanzilishi lakini hawa jamaa watadumu hapo au manji atawahamisha tena?????
     
  7. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hata wakihama bado naona eatv wamejipanga sana na wanaweza ibua makomedia wengine,ila tbc mmmh hawana ujanja wao na clouds sawa sawa
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote hovyo tu. Akina Masanja ubunifu zero. Kumchekesha mtu si lazima utumie nguvu za mwili na kuongea maneno mengi yasiyokuwa na msingi. Akina Mtanga vichekesho vyao ni kubana pua na kuongea sauti za ajabu ajabu. Unakuta tozi kanyoa timberland (mfano Ujio wa Kaole, Labadina etc) halafu anaongea kwa sauti ya kubana pua, hata haviendani. Tozi anataka kuigiza vichekesho vya "kibongo" halafu anataka aendelee kuonekana tozi mtaani. Angalau Masele mlevi, huyu safi ameweza kujitengenezea identity yake. Wengi hujaribu kuigiza ulevi (kama Pendapenda, Dr Kenny etc) lakini hawafikii uwezo wa Masele ambaye anaweza kuyumba, kutetemeka na kufinyafinya macho kilevi. Majuto naye vichekesho vya kitoto. Lakini watu bado wanakimbilia TV kutazama. Mi nashangaa.

    Hakuna comedy bongo. Tunaweza kuwa na waigizaji (somehow) lakini ni wazi kuwa hatuna watunzi.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sioni kama ni wazuri unless tunaingi siasa za EATV na TBC
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa TBC hawajajipanga na comedy kwa kuwa suala la akina Masanja kwenda TBC lilikuwa kishabiki zaidi. Hata hivyo TBC wana mawazo mengi ya kibiashara na kimaboresho. Ukiangalia kutoka TVT hadi TBC kumekuwa na mabadiliko makubwa sana. Angalia vipindi vyao na Graphics zimeboreshwa. Ila suala la comedy mbadala unakuwa mgumu sana. EATV pia watakuwa na shida kupata mbadala. Hata akina Bambo si mbadala muafaka. Walichoangalia actually si kufanya comedy ila ni kuwa na tukio litakaloaminika kutazamwa na wengi na kisha kuvuta matangazo (biashara).

    Clouds ni namba nyingine Mkuu. Nakerwa na tabia yao ya ki-CCM CCM. Naichukia CCM. Ila Clouds wana uwezo mkubwa kuibua vipaji. Angalia watu waliopitia Clouds Jide, Fina, Masoud, Amina, etc. Angalia ambao bado wapo. Angalia matamasha. Angalia clouds TV, vipindi na graphics. Angalia talents na bidii za viongozi Ruge na Kusaga. Angalia investments na initiatives zao zingine. Nauchukia u-CCM wao, napenda bidii zao.
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aise...kumbe mambo ndio yako namna hiyo. Sasa akitokea mtu akawanyakua akina masanja pale tbc, basi no comedy at all maana tbc hawana ubunifu, kazi yao ni kuiba waliokwisha pikwa na steshen zingine...
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ile IPP ni Academy, inaibua vipaji ili wavitumie wao pamoja na wengine,ndo maana utakuta kuna watangazaji wengi wazuri wamejifunza kazi pale na sasa wanafanya vizuri kwingineko.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wote ni feki! Jaribu kucheki The comedy show ya CNN,I think by john stewart kama sikosei,aidia ya kina joti bila shaka ilitoka hapa.jamaa hawavai vibaya au kike kike,
    tatizo letu bado hatujatumia academic institutions kufanikisha mambo yetu.kila kitu 'Kipaji'
     
  14. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo sikubaliani kabisa.nimekuwa mfuatiliaji wa hivi vipindi viwili lakini kamwe hawa wa eatv hawataweza kuwafunika wa tbc
     
  15. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    unapoigiza jinsia nyingine, kweli ni kichekesho lkn sio ndo iwe forever, imefika stage watu wanakuona ur too much better in the other side na kwa kipindi hiki chenyewe ni sodoma season two, usishangae kusumbuliwa,
     
  16. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mkubwa kama utakumbuku kuna wakati fulani aliyekuwa Waziri Mkuu wetu akijulikana kwa aka ya Ziro, wakati fulani kule moshi aliwaambia wafanyabiashara kuwa iwapo wanataka biashara zao zinawiri na kushamiri pasipo bughudha basi hawana budi kujiunga na SISIEM. Ni kwa msingi huo ndo maana hapo kwenye nyekundu kunakuwepo. Aidha Kipanya alipata umaarufu kabla ya kujiunga na Claudis FM.

    Nikirejea kwenye wachekeshaji, binafsi namzimia yule jamaa anayejiita Maringo Saba wa Mizegwe.
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmewahi kuona XYZ ya CITIZEN? (ambayo imebuniwa na mbongo)
     
  18. m

    mams JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mapungufu makubwa katika ubunifu unaoendana na mahitaji ya wateja. Walipoanza original comedy pale eat kidogo walikonga nyoyo za mashabiki. Walipoingia TBC kwa msukumo wa kisiasa na vita binafsi za vigogo wameendelea kushuka na hawa ze comedy wa eat hawana jipya. Wote hawanizuwii kuangalia vipindi vingine wangali bado hewani
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Hawana jipya wote........at least mizengwe wa itv.
     
Loading...