Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar mpeni Maalimu wa CUF urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 2, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamii,nilikua natafakari sana urais kwa ndugu zetu wa Zanzibar,nimeona kua ni Vizuri wakampa Kura Maalim Seif wa CUF.Ukiangalia Dr Shain alipokua makamu wa Rais,amefanya kitu gani cha kuwafanya wazanzibar wampe kura?Sijaona alichokifanya.Nawashauri angalau wampe Seif huenda akaleta msukumo mpya wa kimaendeleo.Pia wale wa Bara,mpeni Kura yenu Dr Slaa,pamoja na wa
     
  2. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu kitakachofuatia utuombe Urais wa Tanzania tumpe Slaa? Tushakustukia JANJA yako. Hiyo janja haiko tofauti na ile ya Chadema. Maalim Seif hahitaji support ya wafuasi wa chama cha Chadema hata ya kura moja. :tonguez:
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Watu waulizia Maalim Seif ataapishwa lini ?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sijui kuhusu hili...
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vituko Vya Tanganyika
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tanganyika kuna vituko gani?
     
Loading...