Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel mmechemsha tangazo la mshumaa, bora mfikirie upya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Firefox, May 30, 2011.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa kila nikiona yale mabango yao na jinsi wanavyosema ukiwa na zantel kifurushi chako kinatumika taratibu kama mshumaa, nawashangaa sana.

    Sasa hapa ina maana speed yao ni ndogo ndio maana kifurushi kinachelewa kuisha,

    watumiaji hatuangalii muda wa bundle kuisha, tunaangalia speed na price ya bundle.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mshumaa??? Labda wana maana nyingine!!!
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda wanamaanisha package zao haziishi haraka
    Yaani utatumia kwa siku nyingi zaidi etc compared to same thingy katika kampuni zingine.
     
  4. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    True dat.
    Sasa kama package zao haziishi haraka wewe unategemea nini?
    Si inamaanisha speed inakuwa ndogo, maana kama speed ikiwa kubwa lazima bundle iishe haraka.
     
  5. p

    pointers JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kaka jaribu kufikiri tena.........wanamaanisha kuwa bundle yako itachelewa kuisha kwa kuwa
    price zao ni ndogo....upande wa speed zantel kwa kweli wako vizuri
     
  6. Firefox

    Firefox Senior Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu nafahamu kwamba speed yao sio mbaya, lakini nazunguamzia reality of the concept.

    Hapa kuna vitu vitatu, kuna muda wa bundle kuisha, kuna size ya bundle, na kuna speed ya connection.

    (price ya bundle itaendana na ukubwa wa bundle, maana bundle ikiwa kubwa then price inaongezeka)

    sasa ukituambia bundle inaisha taratiiiiibu, kwa mtu anayefahamu hiyo inamaanisha nini?

    Kwa sababu wewe kama speed yako ni kubwa, bundle ya 1gb utaitumia hata kwa 1hour, ila kama speed yako ni ndogo, then hiyo 1gb utatumia hata mwezi mmoja na zaidi.

    Hope umenipata, narudia tena, nazungumzia "reality of the concept", na sio kwamba nawaambia kwamba speed yao ni ndogo.
     
  7. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tangazo linabidi kuwa full explanatory to all customer according to marketing principles...sasa kama watu wana maswali basi inabidi mwana jf ambaye ni mfanyakazi wa uko zantel atoe maelezo ya kutosha haraka!!!!!!!!!
     
  8. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Well presented.
     
  9. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    uku wao wakifa mana mshumaa at the end of the day unaisha....tehe tehe...so price ndogo inawaua taratiiiiiiiiiiibu.....crap tangazo!
     
Loading...