Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zakhia Hamdani Meghji ni nini kinamsibu?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Nov 26, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    huyu bibi mkongwe wa ccm kila siku .................................kuna nini angaliaa hii picha na kama wamfahamu vizuri enzi zake alipokuwa anatesa kwenye wizara mbalimbali kuanzia ya afya, utalii, fedha n.k ambako aliturundikia mzigo wa kodi kwenye mafuta akidai serikali inahitaji fedha za kutengeneza barabara...............lakini huku akitoa misamaha mikubwa ya kodi kwa wawekezaji kama vile KTM n.k.............................ninaona anazidi kuwa mwembamba na hana nguvu........................mumewe alianguka bafuni na akaaga dunia.................................sijui kama kuna uhusiano wowte na kuzorota kwa afya yake hata bungeni hana mchango wowote zaidi ya kukusanya mafao ya Ubunge......

    [​IMG]
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Si anazeeka jamani! Ukichangia na bata la uwaziri ilikua si haba. Hebu acha unyanyapaa ruta,usitake kutuambia hizo! Siku hizi ukimwi sio hatari kama diabetes.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi chenge ndo alivyo? Full ndita? Manake anasalimia hata hakenui meno?kha!
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu mama kweli anakonda sana, sijui ni uzee!!?
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    She is on diet beauty has no age,
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahahahhhah
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni uzee tu, labda kama na ka sugar kamemtembelea. Ni muhimu sana apumzike aachane na mambo ya siasa.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu ataishje?siasa ndo zamuweka town
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    umempa wewe?
     
  10. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie napita tu
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Halafu hapo anasalimiana na swahiba wake, ingekuwa anasalimiana na Nape sijui ingekuwaje!
     
  12. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Poor minds discuss people!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Code:
    Huyu mama kweli anakonda sana, sijui ni uzee!!?
    uzee upi na hata miaka 60 hajafikisha...........................kuna kaugonjwa kanampekecha ila sina uhakika......................lakini hata uso wake umebadilika........................amekuwa siyo mchangamfu na anahitaji maekup saba kufunika makovu mengi usoni............dalili za mvua ni mawingu..............na jamaa zake wa karibu kama mwinyi na Mkapa wote spana mkononi........................just thinking aloud............
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    afya za viongozi wanaochota mapesa kibao bila ya kufanya kazi is petty? Think again............................afya zao is a public concern too/...........
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    angemsubiri Nape apande bajaji halafu amfukuzie nyuma na kumgonga halafu asem lakini bado alikuwa mzima mzima tu..................kama alivyomuua yule mpenzie wa zamamni na nduguze.........
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kwenye hili Jk alikwisha kutusaidia pale aliposema ya kuwa.................ukitaka ule lazima uliwe..........................tatizo hapo ni kuwa utakula hata ambavyo huwa haviliwi.................................
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,679
    Trophy Points: 280
    Binaadam hujafa hujaumbika, kama ni ugonjwa au maradhi basi Mwenyeezi mungu atamuondolea, sidhani kama kuna mmoja wetu humu anajijuwa in 2 days time atakuwaje?

    "do not judge the book by its cover", hebu kuweni ma great thinkers na si kuongelea watu tuongee ideas.

    Ruta unaniangusha, you are of a higher caliber than this, in my opinion.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mods naomba tuipe heshima jf kwa kuondoa hii thread

    mru ana maelfu ya posts lakini sasa na kaamua kuimgilia watu binFsi

    hajui kwamba na yy watu wanamjua na wakiamua kuanika yamhusuyo na yeye hayajui yatamharibia amani fakealiyonayo kwa sasa

    haya ruta.... go on
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ruta dont waste your time 'miafrika ndivyo tulivyo', tunalia maisha magumu bila kujiuliza nini kinasababisha ugumu huo. Kina Zitto, Mwakyembe, Mwandosya, Mwanri wanakamua pesa yetu huko India then liafrika limoja linakuja na semi za kukariri...eti Simple mind.....
     
Loading...