Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain Vs Airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIG X, Dec 6, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Airtel imeshindwa kuifunika au kuipoteza Zain.

    Mpaka leo watu bado wanatumia Zain wakimaanisha Airtel. Watu wengi wanaponunua Airtime utakuta wanasema nipe Zain 1000, 2000 etc etc... Au mtu anamwambia mwenzake weka Zain etc etc...... Mi binafsi nimeshindwa kabisa kushift mara nyingi natumia Zain na sio Airtel.... Nimekuja kujua sio peke yangu....... Tupo kibao... Usikute na wewe unayesoma ni mmoja wapo.

    Nadhani Zain inavutia zaidi kuliko Airtel.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haa, Mbona ni uchambuzi wa kitoto sana, hata mimi wananiita Likwanda lakini ndio mimi yule yule mwenye jina la Mbekeche sasa cha ajabu hapo ni nini?
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda zaidi "celtel"! Actually line yangu mpaka leo bado ina display celtel!
     
  4. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina la Zain lina mvuto sana kwangu kwan linataka kufanana na la my mupenzi,so hakuna wa kunishawishi nitamke vinginevyo!!
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zain Zain Zain.............. wala Airtel zote hazivutiii!!!!!!!!!! kitu TTCL bana.
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi ki cel changu kina display mobitel
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,714
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Celtel - making life better hii ndo yenyewe bwana, mi siku zote nasema celtel na watu wananielewa
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Si kwamba hali sound good. Ila watanzania wamechoshwa kuzungushwazungushwa. Kitu ni hichohicho lkn kila siku wanabadili jina.
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nilikuwa na demu wangu wakati nipo SECONDARY alikuwa akiitwa ZAIN-ABU MSUYA. Mtoto alikuwa mtamu yule sijapata kuona.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Hii imeingiaje hapa bosi?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kuna hii ya kitambo zaidi mkuu
    Celtel-Tuongee...
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu aje :focus:
     
Loading...