Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZAIN vipi tena Usumbufu huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Aug 22, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wanaJF, hasa mnaotumia mtandao huu wa Zain.
    Leo kumetokea tena usumbufu ambao siupendi kabisa. Usumbufu uliotokea leo ni wakati kujaza vocha zao kwenye simu utakuta vocha haikubali badala unapata meseji "Nambari ya vocha haipo" wakati iko sahihi kabisa, mara baadaye inakwambia "tatizo halijulikani" Hivi ZAIN kumpa mteja ujumbe kama huo inakuwa na maana gani?

    Wakati usumbufu huo ukiendelea upande vocha za kukwangua. kuna ile huduma mbadala ya kuhamisha salio kutoka zain kwenda zain inayojulikana kama Me2u. Na yenyewe ukijaribu kuitumia na yenyewe haikubali.
    Kwanini Zain mwafanya hivyo? Kama kuna tatizo la kiufundi ni vema wakatuma ujumbe wenye heshima kwa wateja. Kwa mfano wangetoa ujumbe kama huu "Samani ndugu mteja kuna tatizo la kiufundi jaza vocha yako baada ya muda fulani"
     
  2. a

    adventure Member

    #2
    Aug 24, 2009
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mi kero yangu kwa zain ni huduma kwa wateja unaweza piga simu iliupate msaada hawapokei..
     
  3. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena hilo ndio kabisaaaa, ni tatizo la kila siku. We unapata tatizo la kimtandao sasa unapiga namba ya huduma kwa wateja simu hazipokelewi au ikipatikana utakuta maelezo mengi yanayochukua muda mrefu bila mafanikio. Zain eeeeeee hebu muliangalie hili.
     
  4. S

    SHANEL Member

    #4
    Aug 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Imeshakutokea mara ngapi namna hiyo?
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Licha ya tatizo hilo, huku kwetu mbagala tangu siku ile ya mabomu, tunaotumia simu za double line, hatuwapati, tumelazimika kubadili line maana inayoshika ni line ya tigo peke yake, labda kwa wale wenye single line.
     
  6. a

    adventure Member

    #6
    Aug 25, 2009
    Joined: Apr 20, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...