Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yutong Vs scania Vs ud

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kitoabu, Aug 6, 2012.

  1. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    wadau kuna kaubishi kapo hapa kijiweni kwetu kuhusu efficiency ya haya magari especially mabasi. Ubishi ume-base sana kwenye
    1) speed ya mabasi, wengi wanaSema yutong ni funiko kuliko scania na ud.
    2) ubovu- wamerate kuwa ubovu mchina anaongoza na relate kipindi yalipoingia Yalilaza watu njian nikiwemo na mimi. Ud wanatolea mfano sumry anavoPotea kwenye ushindan.
    3)oil consumption. Mchina consumption yake iko chini kuliko wote. je ni kweli
    NaOmba wadau na wajuzi wanisaisidie kwasabab nahitaJi kujua ubora wa haya Magar na hata wadau wengine ambao wanaweza kutaKa kuinvest kwenye biashaRa ya magari itawasaidia
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Nijibu kwenye speed,

    Ni kweli Yutong ni mepesi sababu ukiacha bodi la nje, ndani ni plastic tu hivyo kuyafanya yawe mepesi. Hii ni hulka ya xinhua products kwani hata simu zao si waziona ni kubwa but nyepesi??!!

    Ila usichanganye na ile topic yetu ya speed, zile factors zinabaki palepale kua at 120Kms/hr, yote yatakua Na kasi sawa.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yutong is like a biscut...Gari ni Scania...try Scania buses with genset engine.....fuel efficient is superb..
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katika hayo magari kila kitu bora kipo Scania, ila jamaa zako hata akili zao zishakuwa za kichina.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mleta mada huna haja ya kuumiza ubongo kwa vitu vigumu. Chukua Nokia original ulinganishe na Yung Ying yoyote. Majibu yake ni yaleyale, 100%.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sikia...hapa..Scania ni madhubuti...kuanzia injini,Mbio,Stability nk,Yutong yapo luxury speed yakawaida hayafikii scania,Umadhubuti wake una duration time,ni miezi 6 ya mwanzo,Mafuta kidogo yapo economical,Zaidi wanakuja kasi kwenye tasnia ya mabasi ya usafirishaji kwa kipindi cha miaka mitano ijayo Scania itambidi ajipange...Yutong bei yake iko chini kuliko scania.Kifupi...chungulia hapa!
    [​IMG]

    [​IMG]
    You can see the difference!!
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Scania zinakuwa nzito sana hasa kwenye kupandisha milima/milimani....lakini kwenye flat road...dah usipime!! Yutong ni laini mno na zinapepea kama karatasi, it is good by then!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu Sizinga hakuna kitu Yutong inakimbia kwenye tambarale tu kwenye mlima sufuri mkuu ila scania kwenye mlima ni noma maana inafunguka turbo achana nayo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    sijabahatika kukutana na yutong iliyochoka ilivyo. Kuna mdau alinambia kuwa bodi huwa ni za kichina ila engine zipo za daf na yutong ni upenz wako, hii imekaaje?
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wandugu yutng engine zake ni madhubuti asikudanganye mtu. ni za kimarekani toka magari ya MAN. MBIO NDO NYUMBANI KWAKE HAKUNA CHA MARCOPOLO WALA UD.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Safari nyingi ninazofanya huwa scania tunaziachaga sana tukiwa tunapandisha milima, hapo nipo ndani ya yutong!!! Otherwise hizo scania ziwe zimefungwa injini ya FUSO
     
  12. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama yutong ni bora kuliko scania, mbona mayutong mengi yaliyo dar wametoa diff iliyokuja nayo na wamefunga ya Scania, umeshapata jibu heehe
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Acha maneno yakusikia!!bila kuwa na uhakika ni nani alikwambia Man ni brand ya marekani ??unatokwa povu tu,Mbio kakwambia nani msisema vitu bila ya kuwa na statics!
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama unataka kujua yutong inakimbia kuliko scania panda haya mabus ya greenstar dar-mwanza route,utapata jawabu,inshort yutong zinatembea mkuu,dont try kushindanisha scania na yutong
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    a word,nissan ud tupa kule,labda scania 124 L anaweza kuleta upinzani kdg kwa yutong
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kitu scania marcopolo usiseme ila kwa zile sumry kama ni ud nimenyanyua mikono maana zinatembea balaa
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Best Buses by ranking:
    Mercedes Benz
    Scania
    MAN
    UD
    DAF
    Iveco
    Yutong or Zonda
     
  18. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa uimara Scania inaonoza kwa mbali kuliko Yutong, Zipo bus za 1990 zinatembea bila tatizo. mchina hadumu barabarani, nadhani mnakumbuka zila bus zenye rangi ya bendera ya Marekani zimekaa barabarani miaka 3 na sasa hazipo. Pia zile buffalo za kichina zilifanya kazi kwa miaka 2 zikafa. Scania ni moto, usipime.
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yutong hakuna kitu, likifika kwenye speed ya 105 bus linayumba, halitulii barabarani wakati Scania hata likiwa kwenye speed ya 120 bado bus linakuwa limetulia barabarani.
     
  20. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    scania nimwisho wa mabo yote. Mchina ni rahisi na garama za rahisi ni kubwa
    sana. Yuton life span yake ni ndogo sana na sinachoka vibaya mno kiasi kwamba hata ukalireservice litaanza kumomonyoka. nadhani kuna wataalamu wa magari weweza kukupa Standand error za haya makampuni, na utakuta ya mchina ni kubwa sana.
     
Loading...